Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ndio kila kitu.....!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rbsharia, Sep 20, 2011.

  1. rbsharia

    rbsharia Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila tukilala, Elimu.
    Kila tukiamka, Elimu.
    Namna ya kuishi, Elimu.
    Kufanya biashara, Elimu
    Kila tunachofanya, Elimu.

    Jamani, ni wazi kuwa kila siku za maisha yetu inabidi tuwaze Elimu sababu kwa tulipofika tunahita elimu bora ili tufikie malengo.
    Ninapozungumzia elimu simaanishi kukaa darasani na kupata cheti tu, hata kushauriana na kupeana mawazo mapya kuhusu jinsi ya kujiinua kiuchumu ni elimu tosha.

    Mi naona ni muhimu kujizoesha kujifunza vitu vipya kila siku, iwe kutoka darasani au mtaani bora tu viwe na manufaa kwetu na kwa Nchi Yetu.
    AU MNASEMAJE?
     
  2. O

    Onehour Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pessa kwanza mzee
     
Loading...