Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu na uelewa wa watangazaji wa clouds fm

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Donkey, Dec 29, 2010.

  1. Donkey

    Donkey JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    Wana jamii tafadhali naomba kufahamu kiwango cha elimu cha Kibonde na Regina wa clouds FM kipindin cha jahazi
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Empty cans
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Humu JF huwezi kupata data sahihi kuhusu watangazaji hao. Nakushauri uende ofisini kwao uonane na meneja mwajiri wao atakupa wasifu wao. Lakini kumbuka kuwa WATU MAKINI SIKU ZOTE HUJADIRI MADA NA WATU WASIO MAKINI HUKAA NA KUONGELEA WATU WENGINE





    Reverse of this statement is also true!!!
     
  4. S

    SURNAME Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nIMEKUWA MSIKILIZAJI WA MUDA KIDOGO WA RADIO YA CLOUDS FM,NIMEPATA MASHAKA NA ELIMU NA UWEZO WAO WA KUCHAMBUA MAMBO.NIMEGUNDUA WATU HAWA WANASUKUMWA NA MTAZO BINAFSI NA SIO TAALUMA YA UHANDISHI.
    NIKIANZA NA POWER B:HAPA UNAGUNDUA UTANI,MAPENZI YAKICHUKA NAFASI KUBWA NA HAWAPO TAYARI KUJIFUNZA WALA KUKOSOLEWA.

    JAHAZI:HAPA NI JALALA MAANA MADAKTARI WAO,WACHAMBUZI WA SOKA WAO,MA MC WAO,MIPASHO WAO,SIASA WAO NA WANAJIFANYA WANAJUA KILA KITU,LUGHA ZA MATUSI,KASHFA NA MAJIGAMBO NA DHARAU YA KAZI ZA WENGINE.NISIWACHOSHE SANA.HUO MTAZAMO WANGU.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Biashara inafuata supply and demand, wanaprovide kile kitu ambacho watu wanataka kusikiliza usiwalaumu sana, hata hapa JF jukwaa la mapenzi mara nyingi linatamba.
     
  6. S

    SURNAME Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujiulize je wa tz katika hali ya watanzania tunahitaji sana kusikia hayo?sina tatizo na mada zao,tatizo langu kwao ni uelewa wao na uchambuzi wao hauzingatii maadili ya uandishi,sijui nani kati yao ana elimu ya uhandishi au ni ma MC kuwa watangazaji?
     
  7. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Surname uko sahihi kaka, sidhani kama huwa wanamuda wa kuandaa vipindi nahisi mada hupatikana njiani
     
  8. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mm huwa siwaelewi hasa hawa wa jahazi wamepoteza uelekeo wamekuwa wambea mno kaka na madada zake afadhali power break f hekaheka na leo tena.
     
  9. folofolo

    folofolo Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanachonikera ni kujifanya wanajua kila kitu na kuchambua maswala yasiyowahusu,kuwakandia wasikilizaji wenzao na matusi juu,sujaipenda kabisa.
     
  10. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndio maana wakaita jahazi! Pia kusikiliza kipinndi ni interest ya mtu, si lazma usikilize usichokipenda. Kuhusu taaluma ya mtu, hilo suala la muajiri na waajiriwa wake nadhani, kwani hapo ni biashara zaidi, kama staff watakua hawameet demand ya audiences nadhani owner ndio itakula kwake
     
  11. S

    SURNAME Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kusikiliza kipindi ni interest ya mtu,lakini hiyo haimzuii mtu kukosoa.Kwa mfano uchambuzi wa magazeti watasoma kichwa cha habari then wanatengeneza story yao,sidhani kama ni sawa kimaadili.Pia swala la kuheshimu taaluma ni muhimu sana hasa kwa nchi zinazoendelea,leo tunamchukua dr.wa mifugo anakuwa mhasibu mkuu!!Inawezekana Cheap labour.
     
  12. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imefikia stage naamini kuwa hiyo ndo radio bora na ina vpindi na watangazaji bora kabisa....!eeh! C'se kama sivyo kwanini usiwe kama mmang'ati aliyefuta clouds radio tangu oct'2010?.unatune mwenyewe inakuumiza umeng'ang'ania tu then unaleta malalamiko jf kila kukicha lkn bado huachi....!NI MTAZAMO TU MNIWIE RADHI NIKIWAKWAZA.
     
  13. n

    ntobistan Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiboko yao Antivirus ya Mr 2 Sugu.Wajilekebishe watangangazaj wa clous wate
     
  14. R

    Retired JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2016
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 1,933
    Likes Received: 1,263
    Trophy Points: 280
    Naomba kujua elimu ya hawa watangazaji wa Clouds 360, wamesoma vyuo gani? Najiuliza hivyo maana discussions zao huwa ni za kama watu wa vijiweni wasiokwenda shule.

    Anyway, labda kuna audience wanayoilenga ya viwango kama hivyo.
     
  15. Mr Hero

    Mr Hero JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2016
    Joined: Jun 11, 2015
    Messages: 4,379
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa heading yako
     
  16. R

    Retired JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2016
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 1,933
    Likes Received: 1,263
    Trophy Points: 280
    Hujaelewa nini, nauliza wana elimu ya kiwango gani maana discussion zao huwa siyo analytical , huwa ni gumzo la vijiweni
     
  17. Shukrani A. Ngonyani

    Shukrani A. Ngonyani Verified User

    #17
    Jul 26, 2016
    Joined: Feb 23, 2014
    Messages: 868
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo wanaofuatilia na kuwapigia simu kuwapongeza unawaweka kundi gani? Maana kamanda umewa disvalue
     
  18. accused

    accused JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2016
    Joined: Aug 7, 2015
    Messages: 1,624
    Likes Received: 1,101
    Trophy Points: 280
    Mmmmh, kwa clouds huezi tafuta msomi ukampata.... Tusiwe wambea ktk hili. Hii ni media iliyojaa vijana wa bora tuongee tu.

    Mkuu wa nchi aliwapgia simu kwa kuwa tu kuna kipengele walimsifia na si vinginevyo, Kama tujuavyo, hakuna mfalme asiependa kusifiwa
     
  19. accused

    accused JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2016
    Joined: Aug 7, 2015
    Messages: 1,624
    Likes Received: 1,101
    Trophy Points: 280
    Vipi bado unapima viwanja au unapanga miji???
     
  20. K

    Keben JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Huwa wako hovyo hovyo tu
     
Loading...