Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu Kichina

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by B101, Dec 15, 2008.

  1. B101

    B101 Member

    #1
    Dec 15, 2008
    Joined: Oct 30, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama elimu yako sio ya mchina[feki], badili sentensi hii kwa kiingereza tuanze kucheka..."BABA MIMI NI MTOTO WAKO WA NGAPI?"
     
  2. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ha ha haaaa.....Aliyekwambia kipimo cha usomi usio `feki` ni ufahamu wa lugha ya Kiingereza nani?..........
    Daddy,what is my serial number in the list of your children?.Utajiju...kwi kwi kwi kwiiiiii
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2008
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Dad, wats my number in ur offspring list? Sidhani kama bado haujapata jibu, unajua kuna njia lukuki za kuelezea dhana moja cha msingi ni kufikisha ujumbe, au mnasemaje weledi wa lugha? Halafu hebu achana na hiyo kasumba ya kuwa dhihaki wachina, nao ni binadamu wanastahili stahiki na mrua mkuu kama viumbe wengine wa rabuka.
     
  4. B101

    B101 Member

    #4
    Dec 16, 2008
    Joined: Oct 30, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol.. nilijua tu ntavunjika mbavu baada ya hizo reply japo hata mwenyewe cjui niljifalague vipi kuiweka iyo sentensi sawa kwa lugha ya kighaibuni jamani! Ebwana Burn my bad mkuu kama uko china ila huku Bongo kuna wimbi kubwa la vitu feki kutokea uchina..hivyo imekuwa ni kawaida kufananisha kila kitu feki kama ni mali ya Wachina na kwa taarifa yako siku hizi Bongo kuna mpaka wasichana tunawaita wachina..lakini si kwa mantiki ya kuwa wana uraia ama utaifa wa china, la hasha ila ni kwa sababu tu wamezidisha uongo mpaka wamejikuta nje ya ukweli kama alivyosema kaka Ngosha Fid Q! Hata hivyo si lengo ya hiyo post kuwadhalilisha am kuwakebehi wachina kwa namna yoyote ile mkuu, it was simply a joke nuthin serious!
     
Loading...