Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu katika ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Jan 20, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nampenzi wangu amenizidi elimu yeye ni mwanamke ana masters of chemical engineering na mie ni mwanume elimu yang form six... Sasa tunataka kuoana, kwenye ndoa huyu mwanamke hawezi kunisumbua kwa sababu ya kigezo cha elimu yake??
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    awezi kunisumua
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama mnapendana na kuheshimiana na kila mtu anajua wajibu wake,uwe na amani,ndoa itakuwa ya furaha na isiyo na usumbufu,changamoto za hapa na pale hazikosekani,Mungu umuombe na kumtegemea.
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ndio atakusumbua....
    BTW: Kuna wanandoa wasiosumbuana?
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama amesoma kweli na ana akili za kuzaliwa sio za kutumia madesa walizonazo wasomi wengi wa siku hizi...naamini hawezi kukusumbua. La muhimu upime kwanza kama anakupenda kweli... Ila na wewe mzee jimudu kidogo...form six na masters match yake yaweza kuwa ndogo kwa baadae...hujachelewa
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hata kama hajakuzidi elimu wewe ndo umemzidi usumbufu uko pale pale.

    Kuta nne zina siri yake!!!! We zione hivyo hivyo
     
  7. 2my

    2my JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    issue ya nani kasoma kuliko nani kwenye ndoa cdhani km ipo applicable
    hapo ni mapenzi ya kweli na kuaminianat tu
     
  8. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndoa inajengwa na mapenzi/upendo, maelewano, kuaminiana na kuvumiliana. nyote wawili mkizingatia haya, basi haijalishi nani ana elimu na ma degree na hana. hivyo usisite hata kidogo chukua jumla. mbona hata familia yenu itajikwamua kiuchumi, vile mama msomi LOL
     
  9. n

    nywi Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Issue inaweza kuanzia kwako ukianza kuwa na inferiority, solution na wewe anza kujiendeleza kielimu
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mwanajamiione, mwanajamii... jamii01... halafu FL na FL1

    haya bana... tuna acid, hydrochloric sijui na nani tena
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    what do you mean?????????????
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Cheki majibu, wanawake wengi watakuambia "haisumbui" kwa sababu wengi wanaishi kwenye 'ndoto'.

    Mie nakwambia itakusumbua kwa sababu nature ya mwanamme hawezi kuwa mwanamke amzidi. Mwanzo mapenzi yakiwa moto moto haitasumbua baada ya muda itaanza kukukera kidogo kidogo.

    Oaneni lakini jiendeleze kielimu kama hilo haliwezikani (huna interest) basi hakikisha una kitu cha kumzidi sana mkeo. Kama si pesa basi japo elimu ya kiroho.
     
  13. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wewe tafuta hela tu. Ukiwa nazo zitafidia elimu aliyokuzidi.
    Ila cha muhimu zaidi na zaidi ni upendo na kuheshimiana baina yenu.
     
  14. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nashukuru sana kwa ushauri wenu..kwa sababu kuna rafiki zangu wamenikalia koo nisimwachie huyo dada kwasababu ananijari mpaka kapitiliza..
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umeongea point sana nadhani azingatie sana hili
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Habari yako Gaijin.....
    Well said...
    Mwanaume ni kiongozi....na kiongozi anapaswa kuwa juu....kuona mbali zaidi ya anaowaongoza......
     
  17. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kiumri mpo sawa?au kuna tofauti kubwa
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muombe Mungu kwanza, kama huyo ni mke uliyepewa na Mungu haijalishi kama unamzidi elimu au anakuzidi elimu, mapenzi yakiwa ya dhati hayabagui. Nina rafiki yangu mpendwa ana degree ya law, ameolewa na mume wake ana form four chafuuuuuu, lakini wanaishi kwa amani coz wanapendana sana, na ukifika kwao huwezi ukagundua hata kidogo. Ukimuomba Mungu atakupa kama ni mume au mke wa kwako, ukioa mke wa mwingine ndio usumbufu hauishi kila siku!!!!!!!!!!!!! pray again and again God will answer your prayer. Pia ushauri wangu kwako usibweteke na elimu uliyonayo, baada ya kuoa na wewe nenda shule ikiwezekana hata PHD
     
  19. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Cheki majibu, wanawake wengi watakuambia "haisumbui" kwa sababu wengi wanaishi kwenye 'ndoto'.

    nimecheka sana na uliotoa comment hiyo
     
  20. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    shule nitapiga kimtindo kwa sababu dada mwenyewe huwa ananimbia kwa mbali ..anajua nitachukia sipendi kupiga shule zaidi ya business ila yeye kila mara ananimbia anataka akafanye Ph D Germany..Ndicho kisa cha kuniganda mpaka basi..
     
Loading...