Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu juu ya sikukuu za kitaifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sebali, Apr 26, 2011.

  1. S

    Sebali Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi sikukuu za kitaifa inabidi ziwe zinaelimishwa kwa jamii. Nafikiria hivi kwa vile jamii kubwa ya watanzania haifahamu umuhimu wa kuadhimisha baadhi ya sikukuu. Hivyo inaonekana wenye kuguswa sana na hizi sikukuu za kiserikali ni hao viongozi kwa vile elimu haitolewi kwa jamii. NI mtazamo tu nipeni mtazamo wenu!
     
Loading...