Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu inayotolewa na vyuo vikuu hapa nchini inawaandaa wahusika kujiajiri au kupata ajira?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Agrodealer, Oct 12, 2011.

  1. A

    Agrodealer Senior Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili lilikua swali la kipima joto na lilinikera sana. Ina maana wazir wa elimu, maprof madr., ma waalimu wetu haina mana kuwa nao basi ka haikidhi. Ni hayo tu ndugu wadau mliosema (hapana) japo maswali mengine yanabor
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwakweli sijakuelewa mleta uzi!
     
  3. R

    Rajo Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaa na ufikir upya kabla ya ku2letea thread yk so in short CJAKUELEWA HATA KDOGO
     
  4. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    None among the two
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa karibu ningekutandika kelebu. Upuuzi gani huu unaoandika. Jipange urudi tena upya.
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Heading yako ilikuwa inaeleweka na inamantiki,ila heading pekee haitoshi kwa wanajukwaa kutoa michango yao,JIPANGE TENA.
     
Loading...