Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

elimu hii nchini kwetu naota ama ndo yanaendelea

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ray mark, Jul 30, 2012.

  1. ray mark

    ray mark Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    warizi wa elimu how is it sounds to your ears when you hear the sounds of Innocent children claiming for education as their rights. too sad
    how is it sounds to your ears when you hear the sounds of Innocent children claiming for education as their rights.too sad
    unajua inasisimua sana kuona watoto wadogo wanaimba kwa uchungu wasome kwakuwa nanyie mmesoma, hivi kweli hamshituki tu?
    kweli inafika wanafunzi wanafundishana kwasababu ya waalimu kugoma? yaani serikali imeshindwa uongozi
    hivi kweli kati ya watu zaidi ya45M tumekosa mtu wa kuiongoza elimu? we must be joking i swear, this can't be true going on in our country
     
  2. ray mark

    ray mark Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    warizi wa elimu how is it sounds to your ears when you hear the sounds of Innocent children claiming for education as their rights. too sad
    how is it sounds to your ears when you hear the sounds of Innocent children claiming for education as their rights.too sad
    unajua inasisimua sana kuona watoto wadogo wanaimba kwa uchungu wasome kwakuwa nanyie mmesoma, hivi kweli hamshituki tu?
    kweli inafika wanafunzi wanafundishana kwasababu ya waalimu kugoma? yaani serikali imeshindwa uongozi
    hivi kweli kati ya watu zaidi ya45M tumekosa mtu wa kuiongoza elimu? we must be joking i swear, this can't be true going on in our country
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ndo li nchi letu lilivyo!!! kanyaga twende ndo formation..
     
  4. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,667
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Hakuna atakeyeibadilisha nchi hii, ni kura tuu ya wananchi ndiyo inaweza, kwa nini wazazi na wananchi wa tanzania wasingeandamana nchi nzima? Ili kushinikiza serikali kutoa maamuzi sahihi? Haiwezekani mafisadi wanakula fedha za nchi wanaita vicent na wengine change, we billioni 74 ni change? Mafisadi wanadharau sana...wakati mtu anafundishwa bunsen burner anaishia kuichora na kukariri...........wabunge wanajipongeza ktk madini kupandisha 3% mpaka 4%, 96% ya madini yanakwenda nje, tunaletewa vyandarua vyenye sumu...kama havina sumu kwa nn tukifua lazima tumwage maji chooni? Me nimeshachoka na wizi wa nchi hii...kuna watu wanaishi kwa sababu ni mada kesi kuwaua....hadi hasira
     
Loading...