Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

elfu kumi na 1

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by July Fourth, Aug 15, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Ukinijibu vzr hapa nakupa zawadi
    ya EID l HAAJ:
    11,000/= kwa kiswahili "Elfu kumi
    na moja"
    10,001/= je hii utaitaje?
    :A S cry::A S 465:
     
  2. MeanMan

    MeanMan Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya kwanza kumi na moja elfu na ya pili ndiyo elfu kumi na moja. Umeipata hiyo.
     
  3. MeanMan

    MeanMan Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila zawadi sitaki kwakuwa idd l haaj iko mbali bado.
     
  4. C

    Chal Senior Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    10,001 inaitwa kumi elfu na moja
     
  5. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ya pili kumi elfu na moja
    ya kwanza elfu kumi na moja
     
  6. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Majuto ameshinda sasa mfanye arrangement ya kupeana zawadi tu!Sajy timiza ahadi yako usilete ubabaishaji!Au tukupe mji hata kwa swali hili?
     
  7. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nasubiri hiyo zawadi na asiponipa namripoti kwa mods wampe ban ya mwaka
     
  8. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    mkuu, nimekupigia makofi. Try harder
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,040
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    Elfu kumi na kakizibo moja juu
     
  10. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nashukuru mkuu
     
  11. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    ila haujapata jibu.. Keep n tryn
     
  12. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni kumi elfu na moja
     
  13. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We nimepata au kuna jibu lingine tofauti na hilo
     
  14. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    nipe mji nikupe jibu.. Mji uanze na herufi E, na umalizike na elfi Q
     
  15. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu sio kirahisi hivyo unavyodhani yani nipate jibu then nikupe mji au na wewe ndo wale wale wa shule zetu za magamba?
     
  16. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    hahaha,sio inshu kaka..
     
  17. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    niambie basi kama nimepata mkuu
     
  18. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya pili kwanini isiwe kumi elfu na moja?
     
Loading...