Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ELEWA kuhusu HESLB.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NingaR, Aug 30, 2012.

  1. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Najua vijana wangu macho yote yako kwa HESLB mkisubiri % za mikopo, nataka kuwajuza kua kilicho kua kikisubiliwa ni zoezi la wale walio kosea kujaza form za mikopo ambapo zoezi hilo limeisha rasmi 29/08/2012, so tegemee ni mambo kua wazi siku na saa yeyote kuanzia 1st September.
    Pia naomba kuwatoa hofu kuhuzi ile mambo ya "PRIORITY" na "NON PRIORITY" mwaka wa fedha 2012/2013 bodi ya mikopo imepewa fedha za kutosha so naomba muondoe shaka kuhusu mikopo, pia % za mikopo zisiwachanganye vichwa vyenu saana, viwango viko kama ifuatavyo
    A=100%
    B=90%
    C=80%
    D=70%
    E=60%
    F=50%
    G=40%
    H=30%
    I=20%
    J=10%
    K=0%
    Hizi grades za mikopo zisiwape hofu kabisa kwani tofauti yake ipo katika TUITION FEE pekeyake kingine kote ziko sawa ikimaanisha kwanba aliye pata 100% hato lipa ada kabisaa ila aliye pata 10% atalipa 90% ya ada na aliye pata 0% yeye atalipa ada yoote 100% ila feda zingine atapata kama atakavyopata mwenye 100%
    Pia ikumbukwe kua kunauwezekani wa kukosa hata hiyo 0% yaani ukapata NIL hapa utajilipia kilakitu hutopata hata sh. 10 toka HESLB.
    Mkopo toka HESLB uta cover vitu vifuatavyo
    1.TUITION FEE
    2.MEALS & ACCOMMODATION CHARGES
    3.SPECIAL FACULTY REQUIREMENTS
    4.RESEARCH EXPENSES
    5.FIELD PRACTICAL TRAINING EXPENSES
    6.BOOKS & STATIONARY EXPENSES
    Ikumbukwe kua fedha hutumwa chuoni na wanafunzi husaini form za majina kudhibitisha uwepo wao vyuoni ndo fedha huingizwa katika account ya mwanafunzi husika. Ni hayo tu nduguzanguni

    NB:- FEDHA HUCHELEWA KUFIKA VYUONI SO MUONDOKE NA FEDHA YA KUTOSHA KABLA BOOM HALIJATOKA.
     
  2. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Elimu nzuri nimeipenda
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,742
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wezi hawa Kimburu nyau! wananikata hela yangu kimagumashi, december nawapandia hadi ofisini tutajuana huko huko!!
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,457
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yah atleast umekuja na content ya maana...thanks alot!!!
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    so wamelazimisha watu kuingia ualimu halafu wanasema hakuna mambo ya nani priority? haki ya nani processe ya kujaza kozi upya ianze ili tujijazie kozi tuzitakazo
     
  6. n

    nsunko Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna haja ya mwanafunzi kufungua akaunti kabla ya kuliport chuoni?
     
  7. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi mkuu angalau umeleta uzi wenye mashiko
     
  8. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpe like yake mkuu
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,457
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo ni mwimu...kama huna akaunti boom utaweka wapi?? anza kufanya uwezekano mapema!!!
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hja ipo tena kubwa sana, maana hatujui siku wala saa naada ya kuwasili vyuoni hizo account zitahitajika
     
  11. K

    Kchibo Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Yeah! Mambo ka hizi ndizo tunazozitaka hapa jf, ahsante sana my college mate.
     
  12. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,457
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu it sound gud...nshakupa like yako!!!!
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    you welcome brother
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    thanks mate
     
  15. n

    nsunko Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa uzoefu na uelewa wako mara nyingi pesa za mkopo huingizwa kwenye akaunti ya mwanafunzi baada ya kama muda gani?
     
  16. K

    Kibulu Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh mkopo unaombwaje cz mi sikuomba c kwt tupo vizuri over!
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    its depends na budget imekaaje na HESLB wamewahi kutuma fedha toka hazini inaweza chukua kati ya 2 weeks up to 3 weeks
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,699
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    nani kakuulza kama kwenu mko vzr?
     
  19. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,457
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    heri yako mkaka...kama hujui jinsi ya kuomba na kwenu mko njema unataka kujua afu iweje!!! We kausha tuache sisis na loan board...
     
  20. n

    nsunko Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante sana mkuu nimekuelewa