Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Electronic door locks for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Marketer, Jun 21, 2012.

  1. M

    Marketer JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunasupply electronic door locks kutoka germany. Kifupi tu ni kuwa hivi vitasa vinafunguliwa na kadi za kielectronic.

    Faida ya hivi vitasa

    Alarm ya uvamizi(burglary alarm)
    Alarm ya kukukumbusha kufunga mlango(Opendoor alarms)
    Locks imara sana


    CONTACTSMICROTELECOMMSP.O.Box 79307, Dar es salaam.Tel: +255 (22) 2461678Fax: +255 (22) 2461679Cell: 0756323213Website: www.microtelecomms.comEmail: sales@microtelecomms.com
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Weka brand na bei, pia usisahau picha. ASAP
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Waiting!
     
  4. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    still waiting.......
     
  5. M

    Marketer JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wadau vitu vimeandikwa kijerumani, ila kama mtu unahitaji hivi vifaa seriously tuma email hiyo ya sales au ni pm email yako niwafowardie PDF File lenye maelezo ya kina na picha, na bei yaani kila kitu katika tafsiri ya kingereza.

    Nimejaribu kupdate PDF file hilo hapa naona imeshindikana.

    Thanks a lot Wadau.
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Kama hakuna umeme utafanyaje?umeme wa Tanesco si unaujua bana
     
Loading...