Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Electrical technician

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by GASTON, Nov 13, 2009.

  1. GASTON

    GASTON Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani natafuta kazi ya electrical technician, naomba kama una mchongo wowote unaohusiana na ishu za electrical tusaidiane!
     
Loading...