Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

electrical security system(mawazo)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by bigjeff, Jun 16, 2011.

  1. b

    bigjeff Senior Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu kuna mtu yoyote ambae ana ideas katika mambo ya security systems(cctv,fire alarms,intruder systems,access control) ,nitashukuru nikipata mawazo yake kuhusu soko la hii sector hapo nyumbani pia wenye kuchangia mawazo kuhusu mambo haya nitashukuru sana......nilikuwa kwenye kongamano la mambo haya nimepata contact nzuri za manufacturers nataka niwe distributor sema sijajua nyumbani hii sector inawezekana,asanteni.
     
Loading...