Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Electrical Engineer wa kujitolea

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kipipili, Aug 13, 2012.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanajamvi, Mimi ni mhandisi umeme mwenye uzoefu wa miaka zaidi ya kumi (10) katika viwanda na migodini. Ninahitaji kufanya kazi katika construction industy kwa kujitolea ikiwa ni sehemu ya kuongeza uzoefu (niliwahi kuwa katika sector hiyo kwa miezi tisa siku za nyuma) vilevile katika sector hiyo na kukuza zaidi taaluma yangu. Kwa mwenye kunihitaji please tuwasiliane.Ahsante.
     
  2. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    are you registered?
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Not yet but in process
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Why do you wanna work with another CO instead of registering your own CO sir? Niinbox Mhandisi kama uko serious tunaweza kuanzia hapo!
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yo have to start from somewhere my friend and I am so serious. nimeku-PM check your inbox
     
  6. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Okay umeeleweka.....
    Swali:Je kwenye hayo maombi ya kujitolea Cv yako na barua ya maombi huwa unaandika una uzoefu wa miaka 10,vilevile unaomba jitolee ili uongeze uzoefu???????kama ulivyopost hiyo thread
    Maana miaka 10 maana yake uzoefu unao,so ongeza umakini utapoomba.
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nikushukuru ingawa naona kama sijakuelewa vizuri.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    weka simu yako hapa
    tunaweza kukupigia
     
  9. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ok check PM
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nilifikiri unahitaji kazi....kumbe ni kujitolea tena unachagua site!!! Barrick Gold Mine wanahitaji sana watu wa Umeme!!
     
  11. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ninachohisi hapa ni kwamba amefanya kazi nje ya field yake aliyosomea(Electrical engineering) muda mrefu,that is why anataka arudi kundini walau pasipo malipo aongeze ujuzi.Kama angekuwa kwenye field for at least 5years asingetaka fanya hiki anachotaka sasa.The way I see it.
     
  12. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Barrick nilishafanya pamoja na viwandani ndiyo maana nimesema nataka kuwa katika construction industry
     
  13. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ingia website ya Enrich Africa co,wanahitaji Electrical Engeneer.Pia jaribu IPTL.
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapana nimefanya kazi katika field yangu lakini hasa viwandani, kwenye construction nilifanya kwa miezi tisa mwanzoni mwanzoni mwa career baada ya university. just ninataka kutoka viwandani kwenda site.
     
  15. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu iptl ni construction industry au power plant?
     
  16. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ok.Nimekusoma ila utakuwa umezichanga za kutosha mpaka unaamua kuvolunteer,huna jamaa uliosoma nao hivi say civil engineers wanaweza kukuunganisha na makampuni ya umeme coz ujenzi wa majengo unaendana sambamba na contractors wa umeme?Kuna info nacheck ikiwa useful 2 u, will let u know in no time.
    **********************
    Visit http://www.crbtz.org/contractors.asp kuna list ya registered electrical contractors,kuna mambo ya level na vitu kibao,kuna contact zao uki click more upande wa kulia wa jina wa kila contractor.May b ukiwasiliana nao walau kwa e-mail waweza fanikiwa.all the best bro.
     
  17. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni power plant.Samahan,mm nilijua KUJITOLEA ni trick ili upate ajira huko huko,kumbe uko specific na Construction.ALL THE BEST
     
  18. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni power plant.Samahan,mm nilijua KUJITOLEA ni trick ili upate ajira huko huko,kumbe uko specific na Construction.ALL THE BEST
     
  19. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    asante mkuu kwa mchango wako.
     
  20. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    ahahahaa...MKUU NAONA KAMA UNATANIA...hivi nikikupa kazi mwisho wa mwezi itakuwaje??...na familia yako unaiaga unaenda kazini mara safari site sumbawanga unarudi after 5 days na mwisho wa mwezi mama anakuangalia tuu mzee wa ku-voluntia"???... sema bei yako bana acha masikhara. KAZI BILA MSHAHARA NI NGUMU KIDOGO.
     
Loading...