Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Electrical and electronics engineering(eee)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dottoz, Mar 12, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Katika coz hizi zna kazi nyingi?
     
  2. R

    RECYCLER Senior Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona thread haieleweki?
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Hakunaga, inategemea uhitaji. Kwa mfano Manji anaanzisha kampuni ya simu itakayoitwa MYCELL, kwa hiyo lazima atahitaji wajuzi wa mambo mbalimbali yahusuyo mitandao ya simu
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nyingi balaa!!

    Bado wa kusoma huyu mkuu!
     
  5. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    These are more practical, you can easly employ yourself. Unaanza na meter, kile kidudude cha kuchomelea na risasi and a few srewdrivers and spanners!
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Waulize wahindi wa st.joseph!
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Civil engineering ndo rahisi kujiajiri
     
  8. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    huo ni uongo wa wazi kabisa, civil vs electrons kwa kujiajiri ni rahisi kwa electrons kaka.
     
Loading...