Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Election Public Polls: Joke!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Oct 14, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Kila jioni baada ya kazi ngumu za kutafuta ugali huwa napitia blogu na magazeti yote ya Tanzania yanayopatikana kwenye mtandao na kusoma karibu makala zake zote. Kubwa iliyonifurahisha leo ni hii hapa ambayo niliona ni vizuri niigawane na wana JF ambao hawajaisoma, au walipitia taito tu bila kuisoma yote.

     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Na habari zimfikie Njaa Kaya pamoja na wajomba zake popote walipo.
     
  3. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Doh! Nimeipenda hii sana. Imekaa kiuchunguzi, kiudadisi, kisayansi. Ni mada chokozi kwa wale wote wanaotaka kudodosi maoni ya watu kuhusiana na hoja fulani. REDET na Synovate wametia aibu jamii ya wanataaluma na hata watafiti. Hata aina ya maswali waliyouliza yalikuwa hasi. Huyu Profesa emeritus ametoa kila ambacho kilipaswa. Kama katika kampeni, kubwa lenye kuleta mvuto kwa mgombea ni Ahadi, iweje REDET na mwenzie wasigusie kabisa swala hili katika mahojiano? Wangeuliza kama wanaohojiwa wanaridhia ahadi zilizowahi kutolewa. Leo hii JK anapita kila mahali akisema CCM imetekeleza ahadi zake 2005 kwa asilimia 90, Jamani nani asiyeona haya kwamba si kweli!? Na hapa hakuna mdahalo kwa hivyo kauli yake ndiyo mshiko. Mdadisi yeyote mtafiti angetaka kujua hawa wa kaya wana maoni gani kuhusiana na concept hii ya ahadi.

    Natamani kuwatukana lakini ngoja niache tu, ila BURE KABISA!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii NJAA KAYA
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Gesi la Watawala yaani DWTZ... teh teh teh
     
Loading...