Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Election analysis: Ni nani anajua matokeo ya uchaguzi mdogo wa igunga mwaka 1994.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by politiki, Oct 3, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kujua progress ya vyama vya upinzani angalia chaguzi zilizopita utapa picha nzuri ulikotoka na inakuwa rahisi kujua unapoelekea
    naamini kabisa kama kuna mtu atafanikiwa kupata matokeo yale tunaweza kupata picha nzuri sana kwamba upinzani unakubalikaje igunga?
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unapofanya analysis basi ni vizuri na wewe ukazama kidogo kuliko kuja na mada ambayo ni mfupa mtupu. Akujazie nani?
     
  3. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuma email tume ya uchaguzi
     
  4. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    if this is what you call analysis then our nation is going down the drain for having people of your kind!
     
Loading...