Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Election 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by norbit, Oct 27, 2009.

  1. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kama ungelikua ni mwenyekiti wa chama chochote cha upinzani na unadai kama una wawakilisha au unapigania haki za wanyonge (walalahoi) walio wengi tanzania, na chama chako kikafanikiwa kupata asilimia kubwa 40% katika kambi ya upinzani, na ccm kama kawaida ikaongoza kwa kama 55%. na wakakutaka muunde serikali ya mseto, (ccm kushirikiana na chama chako). Jee utakubali ? na kama utakubali au kukataa, kwa nini?
     
Loading...