Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Election 2010: Tutaishangaza Dunia kwamba Tanzania imekomaa kwa demokrasia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kasheshe, Oct 31, 2010.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanabodi,

    Nategemea Tanzania itaishangaza dunia kwa kuwa na uchaguzi ulio huru na wa amani!
     
  2. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na ni vema mtoke madarakani kwa amani mtakaposhindwa. CCM ndio chama pekee kinachoweza kupindisha demokrasia na kusababisha uvunjifu wa amani.
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapan shaka. Haswa kule Unguja na Pemba. Ila kwa yale majimbo matatu ya bara ambayo uchaguzi hautafanyika leo; sijui hapo amani ipo wapi?
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana hawakubali kuheshimu maamuzi ya wananchi. Ni vyema wakubali kushindwa ili nchi iwe na amani na tumwachie Dr wa ukweli afanye mabadiliko yaliyoshindika miaka 50 iliyopita
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo majimbo matatu yamewekwa maalum kwa ajili ya uchakachuaji. kaeni chonjo maana hizo zitatumika kumjazia Dk nanihii ambaye hawezi kujieleza.
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,924
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Dunia ishangazwe ili iwe nini. Hii kasumba ndio inarudisha nyuma maendeleo ya Tanzania na kufikiri ati dunia watasema nini, kama hiyo dunia ingekuwa inajali si wangefuatilia yanayotokea Tanzania mbona wanaongelea uchaguzi wa Brazil pekee kama vile sisi hatuna uchaguzi? Au ni kwa sababu ya Kilaza JK? Kwa vile wamemuweka mfukoni. Tujali ya kwetu kwanza ... charity begins ..... .....
     
  7. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii inaitwa General Election, makosa ya majimbo 3... sio tatizo la Taifa Zima, subiri ripoti zao.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    majimbo gani tena?
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama hawana habari na sisi kwa nini wametuma waangalizi? It is a fact kwamba hizo nchi hazina uwekezaj (maslahi makubwa) kwenye nchi yetu ukilinganisha na Brazil etc.
     
  10. T

    The King JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utajuaje kama makosa yatakuwa ni majimbo matatu tu na wakati bado kuna masaa mengi tu ya kupiga kura?
     
  11. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Subiri mnatamani kutokee matatizo lakini hayatokea sana... hivyo jiandaeni kupokea matokeo.
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    vyombo vya kimataifa haviwezi kuongelea uchaguzi wa nchi inayoongozwa na kilaza jk. wanaongelea Ivory Coast na Brazil tu. Hata kwenye ramani ya dunia hatupo. Ndiyo maana nasema ccm ikae pembeni ili tuirejeshe nchi yetu kwenye ramani ya dunia.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nasikiliza Reggae ya Morgan Heritage kwenye You Tube inaitwa Black Man Paradise, nadhani baada ya Dr wa Ukweli kuingia madarakani Bongo itakuwa Back Man Paradise!!!!!!!!!!!
     
  14. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Gosbertgoodluck unaongea na walewale! Nachokiona kwa huyu the so called Kasheshe ni blindiness na ufinyu wa kujua mambo, so please don't waste ur time on this. we All know, mapungufu mwengi sana ya huyu mbumbumbu...mfano mdogo tu ni ile ya Lisa M Rockefeller. Sasa kama inafikia mtu wa nje anaweza kuyaona haya, inakuwa mzawa...otherwise uwe tayari umekufa fikra zako..that is it!
     
  15. T

    The King JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :nono::nono::nono:Nani kakwambia tunataka yatokee matatizo? Wewe uliyehitimisha kwamba matatizo ni majimbo matatu tu wakati bado kuna masaa chungu nzima ya upigaji kura. Tunakurekebisha sasa unageuza kauli eti tunataka yatokee matatizo! Uwe unasoma mabandiko vizuri na kuyaelewa kabla ya kujibu. :peace::peace::peace:
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kweli yaani inaonekana dunia kama haijui kabisa kama kuna uchaguzi wa haka ka-nchi..mmh
    au kwa kuwa ni nchi ya ombaomba ,hivyo wanaona hawana influence yeyote?
     
  17. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inaelekea una-grievance za kutoka kazini kwako... siku zote BBC, au CNN wanaangalia wapi wana maslahi yao mkuu... au wapi kuna matatizo yanayojulikana ya Afrika.
     
  18. T

    Tom JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chaguzi zilishafanyika kabla, hivyo kitachoshangaza Dunia ni CCM kurudi madarakani tena na tena.

    Tanzania itashangaza sana Dunia pale itapoipa CCM madaraka kwa kudhani kua kwa miujiza fulani hivi CCM itashinda UFISADI na kufanikiwa kuiletea Tanzania maendeleo. Pia kama hamna vurugu za uchaguzi wakati TANZANIA imechoooka, Dunia itaendelea kushangazwa kua Tanzania ina watu wa aina gani hasa, tunashindwa kuleta mabadiriko ya maisha yetu na tunaridhika tu na umaskini tulionao.
     
  19. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuwa na amani kaka, subiri it is less than 3 days... jasho litakutoka.
     
  20. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Si mara ya kwanza kwa uchanguzi kufanyika TAnzania. ni mara ya tano sasa. Kama uchaguzi ukiwa wa mauaji si mara ya kwanza, kama ukiwa wa amani si mara ya kwanza pia. Hkuna cha kushangaza mkuu. Na Dunia kutusifu haitakuwa mara ya kwanza, lakini tunapokea sifa huku tunateketea kwa ufisadi na umaskini.
     
Loading...