Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

El waziri mkuu mstaafu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichankuli, Jun 14, 2011.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Karibu mara mbili kwa nyakati tofauti nimesikia TBC wakimuelezea kwenye taarifa zao Lowasa kuwa ni Waziri Mkuu mstaafu. Ninachojiuliza, EL alistaafu lini huo uwaziri mkuuu zaidi ya ule aliojiuzulu?. Hebu wajuzi wa kiswahili watuambie kama maneno kujiuzulu na kustaafu yanamaanisha kitu kilekile. Isije ikawa jamaa alifungashiwa na mafao ya uPM na kwamba anaendelea kulamba kapesheni kake kiulaini. Natoa hoja
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mbona mada kama hii/hizi ni nyingi humu janvini, ndo kusema wana JF hawana njia nyingine ya kuongeza posts?!.
     
Loading...