Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EL kujisafisha Diamond katika sendoff ya mwanae

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tina, Dec 7, 2009.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna taarifa kwamba baada ya kitchen party la nguvu mtoto wa E. Lowassa anafanyiwa sendoff la nguvu kesho pale Diamond Jubilee ambako JK amethibitisha kuongoza mamia ya wageni maarufu.

    Katika shughuli hiyo kumepangwa kuwapo maandalizi maalumu kimkakati mfano JK kukaa na Lowassa na Rostam Aziz atakaa na mzee Ali Hassan Mwinyi na kadhalika.

    Mtoto wa EL anaolewa na mtoto wa aliyekuwa Mkurugenzi wa Wanyamapori aliyeondolewa, Emmanuel Severe.

    Mambo yatayofanyika hapo yatasaidia kumuandaa EL katika safari yake ya kujisafisha.

    Kwa kuwa nimeingia Dar tokea jana kwa ajili ya shughuli za harusi hii, nitawaletea taarifa ya yatakayojiri kama hawatanishitukia.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Huyu atajisafisha mara ngapi? Na atahitaji venues ngapi kujisafisha?
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tina nadhani ulitaka tu wadau wajue kwamba binti wa lowasssa anaolewa na kijana wa severe, mii sioni kama kuna kingine zaidi ya hicho. Kwani siku hizi kwenye send off kuna jukwaa la siasa, au unataka kusema badala ya kutoa nasaha kwa binti yake atutumia muda huo kujitakasa dhidi ya ufisadi? kaazi kweli kweli.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndio maana alikuwa anambeba myemba mwenzake.....anabembelezeaa mtoto wake asije akachina hahaahaha
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ajisafishe kwani kajichafua wapi?hiyo kazi kapewa Pinda kumsafisha yeye hata hahusiki?huyu Severe si ndo alikuwa mjeuri sana pale maliasili??mhhh kweli TZ kuna mambo
     
  6. Einstein

    Einstein Senior Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anajeolewa ni yule mtoto wa EL wa BOT?YULE aliyetoka USA na diploma afu akapata nafasi ya kufanya MBA pale Mzumbe University?yule siku za test alikuwa anaandika majibu kwenye mapaja?
    au kuna mwingine?
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Say what????? Ha hahaaa Mtoto alikuwa ananyonyweshwa kwenye mapaja? Crispian wakumbuka enzi za phantom??

    Kuna jamaa aliandika majibu kwenye feni juu na akawa anainua kichwa na kuandika majibu. Joto lilipozidi mwalimu kawasha feni. Jamaa akawa anajitahidi bado aendelee kusoma ..........
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    the unholy alliance wanamchezea EL bila ya mwenyewe kujua
     
Loading...