Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EL:jeshi lipo tayari kuingia vitan;JK: Nchi haina mpango wa vita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkurabitambo, Aug 20, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika mzozo wa Tz na Malaw,kuna mengi yalisemwa na watu mbalimbali. Alianza EL akiwa bungeni akaita waandish wahabari na akatangaza kwamba jeshi liko tayar kwa vita,wik kadhaa badae JK akiwa msumbiji akatamka kwamba tz hatuna mpango na vita.
    Ninashidwa elewa nani ni nani hapa Tz.au ndo freedom of speech,au mzee wa mvi anapiga zoez kujiandaa kumbadil kiungo wa kati JK?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe hujui kuwa kuna vita kali sana kati ya EL na JK?
    Kikwete kasema, yeye ndio amiri jeshi mkuu. Wanaotoa kauli za kutaka vita ni WAPINZANI WANAOTAKA KUJIPATIA UMAARUFU WA KISIASA.
    Lowassa anaitaka ikulu kwa gharama yoyote
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sasa tatizo lipo wapi ? Mamvi amesema kweli kuwa Jeshi letuy lipo tayari kuingia vitani akimaanisha kuwa wakati wowote ule ,wachilia mbali malawi hata kwengineko ,hili linawapa faraja WaTz kuwa chombo chao cha ulinzi kinaweza kuitwa kwenye call of duty anytime na wakaengage ,sio kutafutana ,uimara wa jeshi letu ikiwa ni kweli basi ni wakufagiliwa sana tu.

    Ila wale wazamiaji wanaokatiza crosscountry na kutokea Mbeya wakitokea Ethiopia na Somalia ndio wamelifanya jeshi linalosema linalinda mipaka kuwa dhaifu ,unajua bunge linaweza kutekwa na alshabab na kuteketezwa ! maana hawa wapita njia kama ni vikosi vya kazi wanaweza kujikusanya Dodoma wakipita kwenye mipaka iliyowazi na upenyo na kuambush bunge. Kama nawaona jinsi vitumbo wale wa dodoma wanavyoenda mbio.
     
  4. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msipotoshe kauli ya EL jana kafafanua vizuri tu katika kipindi cha dak 45 itv,
     
  5. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ninavyojua mimi EL ndo amri Jeshi
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,765
    Trophy Points: 280
    wana ccm kila mtu akiamkaa anasema maneno yake mwenyewe
    badae utaskia kauli ya nape oooh jeshi liko kwenye mazoezi makali hawana mawasiliano
    maranyingi hawamaanishi wanayoropoka kwenye vipaza sauti hahahah
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red nimecheka sana,siku yangu imeanza vizuri
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ccm kila mtu ni msemaji kwa niaba ya serikali, ivi waziri wa habari analipwa mshahara kwa kazi gani ya maana anayofanya? Au ni ceremonial minister?
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,765
    Trophy Points: 280
    hahahahah ukiangalia ni kweli wanasemaga tu mara utamsikia huyu kasema hili kwenye tv hii badae utasikia huyu tena kasema kauli hii kwenye tv hii sijui blablabla in short hawamaanishi wanatafuta publicity shame on them...
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,765
    Trophy Points: 280
    tehetehetehet walahi nabata ushunguu hii sirikali ya hovyo sana kwakweli
     
Loading...