Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ekelege, deal lako limestukiwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, May 7, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF mkurugenzi mkuu wa TBS bwana Ekelege,kabla ya wizara yake kushtakiwa na CAG tayari alipanga safari ya waandishi wa Habari(kwa gharama zake)pamoja na Wabunge wanaounga Mkono madudu kwa gharama za Serikali kwa ajili ya kwenda Dubai,Japan,Singapore na Hongkong kwa ajili ya kukanusha habari kuhusu na taarifa za CAG,Michango Bungeni na kupinga ile kamati Teule ya POAC(kamati ya Zitto) iliyoongozwa na Deo Filikunjombe.
    Safari hii ilikuwa iongozwe na Mh Mahmoud Hassan Mgimwa(mbunge wa Mufindi kaskazini)ambaye ni mwenyekiti wa kamati ya Viwanda na Biashara ambaye tyr alitanguliziwa kitu kdg cha kukwaweka Wabunge sawa na fungu la Waandishi ili wakirudi watoe taarifa ya kukinzana na CAG
    Kwa kuwa Rais na Bunge walistukia hili mapema Mpango huo umebaki njia panda na hakijajulikana nini kitafanyika.
    SOURCE: Mtumishi TBS na Mwandishi aliyekuwa akihaha kupata pasi ya kusafiria
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mafisadi wa Tanzania inabidi wajue na wakubali kuwa their days are Numbered kwani whenga walisema akuna marefu yasio nna ncha
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati namkubali JK japo yuko slow kustukia mambo
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hana lolote ni zimamoto wa kisanii,angekuwa serious,Ekelege alitakuwa kuwa sero this tyme,kwa kuruhusu bidhaa feki! kwa nchi kama china,tunngekuwa tushasahau msiba wake zamaani!
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    Huyu Ekelege anyongwe... y...? kila siku tunamwongelea huyu fisadi bado yupo...
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kwa Sheria zipi?
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ekelege all this cheating to whom benefit?Shame on you and you will ending up in jail soon or later!The time will come when black is Black and it start from Now
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa wale mnao agiza magari, kumbe zile Inspection Fees ndio wanakula wajanya, Tanzania kichwa ya mwenda wazimu
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Hapo pekundu inatakiwa pasomeke 'for whose'.
    By the way naunga mkono hoja ya kumpatiliza Ekelege kwa sheria za uhujumu uchumi zilizopo
     
  10. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeipenda avatar yako mkuu Chipukizi. Pia nakubaliana nawe kuwa sikku zao zinahesabika na wala si muda mrefu.
     
  11. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    EAA fee kwa sasa ni dola 380,kumbe wizi mtupu!
     
  12. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hata hivyo imekulaa kwake !
     
  13. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo Mh Mahmoud Hassan Mgimwa(mbunge wa Mufindi kaskazini) ndiye ambaye amekuwa Waziri wa Fedha wa sasa katika baraza jipya la mawaziri?
     
Loading...