Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ekari moja inauzwa kibaha kwa matias

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mamndenyi, Jun 26, 2012.

  1. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Hali zenu wana bodi,
    Naleta kwenu tangazo la kuuza eka moja ambayo
    ipo kibaha kwa matias. Ni mkono wa kushoto kama
    unakwenda morogoro. ni jirani na makao makuu ya chuo kikuu huria.
    eneo lina hata miliki ya kijiji tu. Bei ni nzuri
    endapo unapenda please ni -PM.

    Mkuu bei ni 8m/=
     
  2. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Mamndenyi hata wewe mzoefu kabisa wa majukwaa ya JF unaweka tangazo bila kuweka bei jamani? Kweli?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Mkuu bei ni 8m/=

     
  4. J

    Jalala Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni umbali gani kutoka Morogoro Road au unapita chuo au kabla ya chuo? Je kwa Dr Baki? Vipi eneo lina maji? Umeme uko umbali gani? Bei ni fixed? au negotiable?
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wadau haya ardhi hiyo sio magari tu!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Bei ni getotiable,
    unapita kwa dr. baki,
    ni usawa wa chuo, upande wa kasikazini mwa chuo.
    kwa hiyo geographia issue ya maji na umeme unaweza ukaifahamu vizuri mkuu.

     
Loading...