Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eimu ni Taa ya Maisha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Modereta, Dec 5, 2008.

  1. Modereta

    Modereta Senior Member

    #1
    Dec 5, 2008
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kutafuta nini lengo hasa la kumpeleka mtoto shule, na jee ni shule ya namna gani. Hii yote ni kwa sababu nimekwisha pima na kuona kuwa watoto/vijana wanatumia muda mwingi na walimu/shuleni kuliko na wazazi/nyumbani kwao. kwani mazingira unayokulia ndio yanayojenga mfumo wa maisha utakayo ishi na hii kitu tunaita "mentality".
    Nina wasiwasi kwa vile nimepata shida kutunga mfumo wa ufundishaji unaoweza kujenga mtoto aliye "total"

    Je ni mfumo upi, naomba ushauri, kwani ningependa kuanzisha au kupata shule ya namna hiyo.
     
Loading...