Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eid Mubarak !!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Original Pastor, Sep 8, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    eid mubarak to all my muslim brothers n sisters and may allah accept our fasts inshaallah n let not kill all the fadhlas of ramadhan within the first day of shaawal...lets remember thatno one is guaranteed of reaching the next ramadhan,,,
    mwezi umeonekana huku chad, sudan, libya,ethiopia
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Eid njema na wewe huko uliko!..
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huku Bongo si hadi bakwata watoe Go ahed!!
     
  4. K

    Keil JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BJ ... mwenzako nimefunga bana, kwangu mwezi haujaandama bado. Hiyo midomo itafanya swaumu yangu isi-swihi!
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    THanks
     
  6. H

    Haki JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Minal A'idina Minalfaidhina. What about TZ Muslims, any news on new moon?
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    We umefunga ngapi mwenzangu mana mie nimemaliza mfungo? Mwezi umeshaonekana hapa, hivyo ndo sherehe zenyewe ikiwemo kujiremba!!..Eid njema ukiona mwezi))))
     
  8. senator

    senator JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ama hakika kesho nasi tutauona so sherehe zitakuwa Ijumaa na jmosi.Sijui sala ya Eid inafanyika wapi kitaifa nami nikaazime kanzu na koti kuwakilisha..nataka kuwa jirani na aisee jamvinii
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Taarifa ya Bakwata inasema Eid itasaliwa kesho au Jmosi saa moja asubuhi kwenye msikiti wa mkwajuni Kndoni.Chanzo ITV..So naona kesho wataconfirm then tuanze long weekend aiseeeeeeeeeee burudanii kweli..ngoja tukajenge vile vyungu tulivyopasua ..wengine wanavunja viduku!!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Bora mfungo uishe maana tuli-miss shoulders,hairstyles, migoko na heaps za warembo.
     
  11. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    Swala ya kitaifa itafanyika Tanga.
     
  12. K

    Konaball JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    [FONT=&quot]ssalaamu 'Alaykum wa RahmatuLlaah wa Barakaatuh, [/FONT][FONT=&quot]Ndugu wapenzi,[/FONT][FONT=&quot][/FONT] [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Tumefuatilizia sana kila pahali na tumepata taarifa kwamba mwezi haukuonekana popote duniani leo hii Jumatano tarehe 29 Ramadhaan 1431H (08-09-2010 M). Hivyo, kesho Alkhamiys tunakamilisha siku thalathini za Ramadhaan InshaAllaah, na Ijumaa (10-09-2010 M) itakuwa ni siku ya ‘Iydul-Fitwr. [/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Kwa Munaasabah huu wa furaha wa siku hii tukufu ya ‘Iyd Al-Fitwr tunapenda kuchukua fursa hii kuwawasilishia salaam zetu za siku hii na du'aa njema kwenu wote, tukimuomba Allaah (Subhaanahu Wa Ta'ala) Atutaqabalie 'amali zetu na zenu ‘TAQABBALA ALLAAHU MINNA WA MINKUM' (Hivi ndivyo Maswahaba watukufu walivyokuwa wakiambiana pindi wanapokutana katika siku ya 'Iyd).[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Na tunamuomba Yeye Aliyetukuka na Mweza, Awajaalie furaha, amani, mapenzi, siha na Iymaan pamoja na karama na utukufu katika masiku yote ya uhai wetu. Mwisho, bila kuwasahau wenzetu katika du'aa zetu leo na kila siku. Ndugu zetu Waislam waliopo palipokuwa Qiblah cha kwanza cha Uislam, na Msikiti wa tatu kwa utukufu na hadhi, Palestina. Na walio katika dhiki za ukandamizwaji, vita, njaa na machafuko huko Pakistan, Afghanistan, ‘Iraaq, Sudan, Somalia, Chechnya, Bosnia-Herzegovina, Kosovo, Philippine, Nigeria, Ethiopia, Eritrea, Kashmir na pote walipo Waislamu ulimwenguni.[/FONT][FONT=&quot]Tunamuomba Allaah (Subhaanahu Wa Ta'ala) Atutakabalie du'aa zetu na za Waislam wote duniani, Aamiyn.[/FONT]
     
  13. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    Swala ya kitaifa itafanyika Tanga.
     
  14. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Pastor,

    Moon visibility map as of 8th Sept, shows no one in chad, sudan, libya,ethiopia could see the new moon!

    1431shw_9-8-2010.gif

    and visibility for 9th Sept

    1431shw_9-9-2010.gif

    Source Moonsighting for Shawwal 1431
     
  15. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda lugha sana, yaani kama vile sheikh anatoa mafundisho msikitini!
     
  16. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mizunguko yangu, leo hii nipo Songea, Jioni hii nimeuona mwezi umeandama, nimeoneshwa na kikundi cha watu waliokuwa wazungumzia suala hilo baada ya kuuona mwezi. Ilikuwa saa 12:50 hivi jioni. Kwa sasa anga ni giza, mwezi siuoni tena.:smile-big:
     
  17. senator

    senator JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Juzuu zinasomwa hapa na vijana kwenye masjid ya Kndoni!
    Hapa madrasa al sul inafanya kazi yake
     
  18. damtu2

    damtu2 Member

    #18
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Barakat el Eid wapenzi wa JF....kila la heri na baraka,enjoy the day
     
  19. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280

    [​IMG]

    Kujiremba kama hivi sio weye BJ!. Eid Mubaraka popote ulipo.
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Aah babu kila mtu na kiwango chake,ha ha ha....vp wikend hii na Eid hukutani na yule mtoto?!!!:smile-big:

    Eid njema nawe pia!!..
     
Loading...