Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eid Mubarak!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakalende, Sep 17, 2009.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nachukua nafasi hii kuwatakia Waisilamu wote na Wana-JF kwa ujumla sikuu njema ya Eid el Fitr.

    Sikukuu inategemewa kuwa Jumapili ijayo, tutumie muda huu kushrehekea pamoja na familia zetu na pia tukumbuke na kutafakari mafunzo mema tuliyopata katika mwezi mtukufu wa Ramadhani.

    Eid Mubarak!

     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    .

    Sikukuu inategemea mwandamo wa mwezi. Mwezi utaangaliwa kesho Ijumaa kama ukionekana sikukuu itakuwa Ijumaa mosi na Ijumaa pili na kama Mwezi hautaonekana Ijumaa basi itabidi kutimiza siku 30 Hivyo sikuu itakuwa Ijumaa pili na Ijumaa tatu. Insh,Allah
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh! si uhesabu siku tu, ya nini
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inshaalah!! Kila la heri kwa waislamu wote na watanzania wote, wabilah tawfiq!
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Barubaru, Pamoja na kusubiri mwandamo wa mwezi, usisahau kutukaribisha Pilau yakhe!
     
Loading...