Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eid Mubarak wana chit chat woote!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kaizer, Aug 18, 2012.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hayahaya wajameni kimeeleweka sasa

    Napenda kuchukua fursa hii kuwatakia ndugu zangu Waislam Eid Mubarak na kuwapongeza wote waliofunga.

    Nianze na shemeji yangu Roulette, sweetlo gfsonwin na niece wangu Mwali. Salam za Eid ziwafikie pia babu Asprin na wakeze BADILI TABIA Yummy cacico chini ya uangalizi wa Kongosho.
    Eei mubarak my wife wangu AshaDii na wa siri wangu mkuu mwaJ popote ulipo.

    Japo charminglady kaaga namtakia mkono wa iddi pamoja na wakati ndio sasa. Judgement na baby nasty, mtu chake [MENTION=10188]TANMO[/@eickb52 wakiwa na preta fungateni, pia namtakia heri Remmy na kumsihi abadili mawazo

    Wengineo ni Neiwa, BAGAH, ummu kulthum, mwalimu wangu Madame B na ruttashobolwa, MtotoSix Mtoboasiri na wanachit chat woote

    Ujumbe tusherekee kwa amani

    mwaJ nakuja nipo morgoro sasa kila ulichoagiza utakipata
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante sana Shem, Karibu nyumbani!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kaizer Minak Faidhina, ni kweli watu tusherekee lakini tusiputike mipaka ya Allah S.W.

    Dunia inapita, lakini Akhera ni ya milele.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Aaaaw shem Roulette asante sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Mzee wa Rula khabar yako bana aisee tunakukumbuka sana.

    Kula vitu pole pole
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Eid Mubarak!

    Nawapongeza mliofuata mfungo wenu religiously, it's not a joke kwa kweli.

    Am happy for you kwa kujitoa kiasi hicho.

    (nialikeni basi Roulette?)

    Kaizer asante, ila sijui kujibu nitaharibu lugha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbe tunajibu minak faidhina??

    Kesho sitapata tabu, naandika kwenye karatasi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Minal Faidhin kwa wote.

    Ninamuomba Allah awe amewakubalia funga, sala na ibada zenu.

    Eid Mubarak
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nawakaribisha wapenzi,wafurukutwa,wakereketwa,washikadau,washabiki,waungaji,wafuasi,wapenzi na waamini wote wa CCM pale Simba Kapakatwa pub makumbusho mje tusherehekee Iddi
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    asante Kaizer! sikukuu njema. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante sana Kaizer!
    Karibu pilau.
    Sibadili mawazo this time.
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hee upo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndiyo hivyo inavyoitikiwa Kongosho, cha msingi ni kukumbushana wote tuliofunga kutoa zakat fitri ili funga zetu zisielee na kuwa maquburi mbele ya Allah S.W.

    Eid njema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Min-al-faidhiina, ukiona kimya ujue sina, na nikikupa basi nimefikiria kwakina.
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Karibu sana wa siri wangu Kaizer. Huko kwa AshaDii utaenda idd pili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Haya mwaJ safari hii ni ya kwako wa siri wangu. Hivi usheanda kucheki na fundi ameahakushonea kivazi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Amin amin Mtalingolo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Remmy huo mpango wako sio hii sikukuu utampata tu wa kuziba pengo la Erickb52
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Minalfaidhina!...
    Bora nianze kufunguka sasa...
     
Loading...