Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eid mubarak kwa marafiki zangu wa MMU.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uporoto01, Nov 6, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nawatakia wadau wa MMU Eid njema,afya nzuri na furaha tele,kwa kipindi cha zaidi ya miaka 2 wa kuwa member hapa JF nimetokea kulipenda jukwaa hili na kufahamiana na wengi(thru keyboard),kuna wengine tunatumiana PM na wengine tumewasiliana kwa simu,sms na e-mail pia.. Siku hii naomba msamaha kwa yeyote niliyewahi kumuudhi kwa njia yoyote ile mimi ni binadamu nina mapungufu yangu.
    Naomba kuwataja wachache ambao wamekuwa kama ndugu kupitia keyboard zetu,Husninyo,,Mbu,Mwanajamii,Nyamayao, Preta,Aspirin, Pakajimmy,Lizzy, klorokwini,Blackberry,Gaijin,Darkcity,Boss,Vivian,Keren,Katavi,Dena,Afrodenzi,Finest,Daughter,Aminata,Nemo,Nyani N, Russianrullete.Bebii,Voice of reason,Masanilo,Ivuga,Chatu,Ashadii,Bujibuji,Firstlady,Maria roza,Mamdenyi,King'asti,Sweetlady,Pauline,Michelle,Kiiza,Ruta,Bishanga,Kimbweka,Funza, Cheusimangala,Kaizer,Tusker,Fidel,Steve,bila kumsahau Invisible.Samahani kama jina lako limesahaulika nyie wote ni muhimu kwangu nawapenda kwa dhati.

    Nawatakia sikukuu na weekend njema yenye amani na utulivu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    asante saana
    eid mubarak na wewe aisee
     
  3. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Takabal Allahu minna wamikum..............Eid Njema na wewe Mkuu
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu wanajibuje vile..!!??.kama vipi tuipotezee.nakutakia eid njema pia.mia
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Eid Mubarak nawe Uporoto1,
    :poa...hopefully it was a great day kwako....:poa

    BTW ndio nalog off nipo kuugulia hapa kwa kutotajwa.... (I kid)
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Asante sana, nawe pia eid mubarak!
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ya Asha we ni kimbunga who has taken JF by storm in the short time that you have been with us,we are honoured by your presence here,hujui kusoma hata picha huoni lol! hebu angalia vizuri bana acha haraka.
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Oh, thank you so much! Sikuiona hii aisee. But I had a great eid, shukran Uporoto01!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    You have melted all my anxiousness....lol...
    (bana mbona niliweka vielelezo kwenye mabano)
    Ni vile tu niliona nipo mbali saana na wandani wangu....lol
     
  10. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante sana rafiki..............hope you had great day.

    Nakutakia siku njema.

    Stay blessed.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    wee uporoto,hivi ni kweli we na TF mnavurumishana kumdaka Husninyo utadhani mpira wa kona? Mshindwe na mlegee!
    Mubarak wa Eid.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Nimekula Idd yangu kwa Faiza Foxy hadi nikapitiwa kujibu hizi salamu za Uporoto aisee Uporoto arifu natumaini Idd yako ilikuwa swafi kabisa na murua. One Love brother.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe leo sikukuu? Khaaa!

    Sasa kumbe huku kwa mkoloni nimekuja kufanya nini?

    Mbarikiwe wote, ngoja nikazimue fasta
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    asante bro...natumaini ulikuwa na siku njema......
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    uporoto1 my son,
    asante sana kwa baraka hizi za eid. naomba radhi sikuitika mapema manake ww na mkeo mmenikwaza kwa kutokuja kula biriyani (recipe niliibilizia kwa FF). ila mwana kwa mama hakui, nimeshawasameheni. asante kwa kuwa baraka kwetu
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante sana sikuiona hii jana nilikula pilau nikalala siku nzima sante sana dear
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana Uporoto jana sikuiona hii ati sijui ndo hangover ,Hivi hujawahi kuniudhi kweli?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Yaani Sweetheart tumekuwa wote the whole day ila hata hujanambia kama umetuma salamu huku! Lol.
    Ahsante kwa outing ya jana.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mkwe chozi lilikuwa lishaanza kunidondoka, ahsante kwa kutusamehe. Lol!
    Jana son wako alinipeleka hukooo, hata jina silikumbuki.
     
  20. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina faidhina ukiona kimya ujue sina
     
Loading...