Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eid Mubarak 2008

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Sep 28, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Waungwana,

    Nachukua fursa hii kwanza kuwaombea Watanzania wote popote pale walipo duniani kumaliza mfungo wa mwezi mtukufu wa Ramadhani kwa amani na pia kuwapa mkono wa Idd njema. Idd Mubaraka.
     
  2. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Idd Mubarak to u too. This is Tanzania we will all live. Long live the United Republic of Tanzania.
     
  3. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Idd Mubarak kwa watanzania wote ulimwenguni, mwenyezi mungu awe pamoja nanyi kwenye shuguli zenu na familia pia.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Sikukuu njema...
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    On behalf of wana JF wote ningependa kuwapa MKONO WA IDDI waislam wana JF waliofunga.Inshaalah panapo uzima na Uhai siku ya Juma Tano watu watafungua. Unless wale ambao wanasubiri matangazo ya BAKWATA
    [​IMG]
    Hivi ninavyoongea na nyinyi I can confirm kuwa hata JAKAYA pamoja na mengine yoote yuko njiani arudi kula Iddi Bongo.

    Na katika kusherekea Iddi nashani ingekuwa bora kama mngeleta Picha zinazoendana na Iddi.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Mpenzi nalaidina, mpenzi wangu minalfaidhina, kwa mapenzi na furaha mpenzi wangi ninakupa mkono wa IDD, ninakupa mkono wa IDD.
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    sheikh zayed mosqu

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Sep 29, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    GAME THEORY,

    ..Sheikh Zayed kwanini hawajengei Waislamu wa Tanzania hata hospitali moja ya rufaa?

    ..huu umoja wa umma wa Waislamu uko wapi jamani?

    ..halafu Iran wametumia 2 Billioni kuwapa silaha Hezbollah, badala ya kusomesha madaktari na mainjinia wa Kipalestina.

    ..hii dunia hata sijui inakwenda wapi jamani?

    NB:

    ..EID NJEMA KWA WATANZANIA WOTE.
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo ni marehemu since 2004....

    Eid njema kwa wote....
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Sep 29, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Masatu,

    ..Uislamu upo Tanzania toka zama hizooo.

    ..Sheikh Zayed aliyejenga msikiti mkubwa na wa anasa kiasi hicho, wakati wa uhai wake, kabla hajafariki 2004, amefanya nini kwa Waislamu wenzake wa Tanzania?

    ..hizi nchi za kiarabu/Kiislamu ni matajiri sana. it is about time tuanze kuwashika mashati wasaidie wenzao wa Tanzania.

    ..wengesaidia kujenga bonge la hospitali la rufaa bongo, kila m-Tanzania angefaidika.

    ..EID NJEMA KWA WATANZANIA WOTE.
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nachukua afasi hii kuwapongeza waisilamu kwa kukamilisha mfungo mtukufu wa Ramadhani na pia kuwatakia heri ya sikukuu wana-JF wote.

    Kule Nigeria wamesali leo, Saudia na UAE wametangaza idi ni kesho na nchi nyingine zilizobaki duniani itakuwa Jumatano.

    Nawatakia sikukuu njema ndugu zetu wa Ansar Sunna!
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    duh! hivi huu ndio upeo wako wa kufiri ulikofikia au?

    yaani umeshindwa kuja na data kusupport allegations zako halafu unamalizia kuwatakia waislam iddi njema

    ndio nini hasa?
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I wish you ALL a very happy and peaceful Eid. May Allah accept your good deeds, forgive your transgressions and ease the suffering of all peoples around the globe.Eid Mubarik
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    Sep 29, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Game-Theory,

    ..wametumia zaidi ya usd 500 million kujenga huo msikiti.

    ..its about time we call out these ppl, kusaidia miradi ya kijamii kwa umma wa Waislamu around the world.

    ..sasa kama unafahamu kwamba wana-spend zaidi ya usd 500 million kusaidia wenzao tuletee hizo data na mimi natafuta kauli yangu.
     
  15. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa waislamu wa UK, kwa mujibu wa kituo cha TV cha Islam Channel, Eid ni kesho. Hongereni wote mliojaaliwa kufunga, mola awakubalie funga zenu na mema ya ramadhan myaendeleze- Hongereni!
     
  16. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baraka za Idd,ndugu zangu.
    Mshereheke kwa amani,wapendwa wangu.
    Natumuombe Manani,azipoke toba zetu.
     
  17. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2008
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Eid Mubarak kwa wote. Hapa Tz natumaini itakuwa jumatano.
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Sep 29, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Idd Mubarak kwa wote wana JF.....
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Yap confirmed Iddi kesho
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    duh












    haya
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...