Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eHow inavyosema kuhusu computer programming schools in tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mdeesingano, Mar 14, 2012.

  1. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembelea link hii: http://www.ehow.com/m/list_7169020_computer-programming-courses-tanzania.html

    Sasa, baada ya kutembelea, vyuo vingine kama UDSM, UCC, MIST, UDOM, etc mpo wapi!?

    Let's be active!
     
  2. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa unamaanisha nini kusema vyuo vingine vipo wapi..... au una maana kua vyuo vilivyoorodheshwa hapo ndo vinavyofundisha compuer programming courses... naomba ufafanuzi kidogo
     
  3. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio hvyo tu, kuna vyuo vingi sana tanzania vinafundisha programming, cha kwanza ni university of dar es lakini havijaorodheshwa hapo kwenye hiyo link... Nilitaraji walau some people from hvyo vyou nao wangeweka hata comment kua vyuo vyao navyo vipo!
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    eHow ni user-generated content site kama ilivyo JF, si lazima iwe sahihi. Inategemea na aliweka hilo bandiko, wewe pia unaweza kuliboresha.
     
Loading...