Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eheeee!OKWI KAMWAGA YANGA!!!!!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Jul 9, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Atacheza mechi ya kesho dhidi ya jkt ruvu.
    Anaishi kwenye moja ya hotel kubwa pale bagamoyo.
    Yanga mnatisha aise!
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ushamba tu wa wana yanga, kwan haiwezekani kuifunga simba bila huyu mganda?
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yanga hawajipya; wanatamani Simba iwe kama Villa Squad: badala ya kufikilia mbinu za kuifunga Simba uwanjani ikiwa na wachezaji walewale wanakimbilia kuibomoa tu wakizani kuwa ndo dawa: kweli zile goli 5 ziliwalewesha.
     
  4. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    wana simba mtakufa na presha mwaka huu!:help:
     
  5. N

    Ngarna JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,573
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    :wacko:Mtakufa nyie yeboyebo kwa uchungu wa goli mkono.:loco:
     
  6. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sitashangaa akicheza mechi za kirafiki, ila nitashangaa akicheza mechi za mashindano! Kwani hiyo mechi dhidi ya JKT Ruvu ni ligi gani?
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kime wauma sana poleni ndo professional player nyie mlifikiri kazaliwa hapo.Bado na jengo tunalinunua masikini nyie na sasa hivi abromovich ndani ya nyumba(Manji)
     
  8. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    YEBO YEBO maneno mengi sana tatizo. hamna cha maana mnachofanya kelele tu
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mboni nasikia yupo kwao ugunda habari tokea kwa wanasimba..
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni kama ndondo vile na matokeo ni vipi si sasa hivi wanacheza..
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Njaa mpaka usoni

    [​IMG]
     
  12. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ..Eti Manji ndani ya nyumba, si ndiyo huyu walipomtishia kumpokonya fweza za wizi akawa chizi- alionekana akiwa masaburi nje anakimbia pale gymkana !! Abromavich mai asi...!!
     
  13. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yebo yebooooooo! Simba tuaenda kusajili wachezaji toka ktk mkoa wa mwenyekiti wa klabu, kule Tabora nimesikia kuna wasakata kambumbu balaaaa, si unaona kina Banka, Boban na Machaku, tunaenda kuweka kambi Nzega, Urambo, Nsogolo na Ussoke
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio hela yanga ni hela ya yanga bana, maskini utabaki lialia tu,. Subiri mbeleko tena vp kombe la karafuu linaendeleaje
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Soka la bongo bwana!!!!
     
  16. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Okwi = 2Bil. Kama Ipo tutafanya Biashara.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hela ipo msijali ile ni hela ya watanzania lazma itumike kuwafurahisha watanzania, nyie kama fisadi letu mo anapeleka warabun shauri yenu
     
  18. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tumien wachezaji wa simba kupata kura, uchaguzi ukiisha watarud simba kucheza soka
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wacha we simba ipi hawa washinda nja sudan
     
Loading...