Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eh Bongo tunaua wachina hivi..

Discussion in 'International Forum' started by Mzee2000, Mar 9, 2010.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Source:Mananchi newspapers, 09/03/10

    Kwa mujibu wa taarifa hiyo, katika kipindi cha kati ya , Novemba mwaka jana hadi mwishoni mwa wiki iliyopita, raia wanane wa China, walikuwa wameuawa katika matukio ya ujambazi yaliyoambatana na uporaji wa mali zao.

    Mwenyekiti wa wafanyabiashara hao, Huo Jin Feng, alisema Wachina wanaofanyabiashara zao katika eneo la Kariakoo, wamepoteza imani ya kulindwa na askari kwa kuzingatia kuwa matukio hayo yanazidi kukithiri.

    "Tangu Machi mwaka jana hadi leo, Wachina 12 wameuawa na majambazi wengi wao wakiwa ni wafanyabiashara na mafundi wa barabara. Lakini pia wengine wameporwa mali mbalimbali zikiwemo fedha, jambo linatishia amani yetu na ndiyo maana wengi wanatamani kurudi kwao na kama wasingekuwa na mizigo mikubwa ya biashara wangesharudi,'' alisema Jin Feng

    Jin Feng alisema usiku wa Februari 28 mwaka huu, katika Mitaa ya Agrey na Lumumba Kariakoo, majambazi yalimuua mwenzao, Xu Shouxi (60) ambaye mwili wake, unasubiri maamuzi ya mtoto wake kuhusu ama uzikwe nchini au upelekwe China.

    Katika mkutano huo, ofisa mmoja wa polisi ambaye hakutaka jina lake litajwe, alisema mkakati umeanza wa kuimarisha doria katika eneo la Kariakoo na maeneo mengine ili kuondokana na adha ya kuvamiwa kwa raia wa China na wananchi kwa jumla.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ni aibu tupu.
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hizo ni porojo tu, hata watanzania wanauawa kila siku na jesho la polisi halifanyi kitu. Kama hawafanyi kitu watanzania wakiuawa sijui kama watafanya kitu wachina wakiuawa. Labda majambazi wakianza kuua polisi huenda watakuwa makini zaidi.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mgeni njoo, mwenyeji apone.. Maadam wameguswa wageni nadhani muda si mrefu tutasikia ujambazi kukomeshwa maeneo hayo.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Jamaa wanalalamika nini...mbona huku china blacks wananyanyaswa sana na polisi. wapo wanaouawa magerezani na mbaya zaidi kuna chinese mafia
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna waafrika wengi tu wanauawa China na hakuna anayejali. Hili nalo nani analizingatia?
     
  7. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,622
    Likes Received: 5,517
    Trophy Points: 280
    nishaona documentary jinsi wachina wanavyonyanyasa waafrika bila sababu za msingi bali ubaguzi,hio kuuawa na majambazi popote duniani.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata mi nawashangaa hawa watu. Yaani wanataka wapewe special protection kwa lipi? Kutuletea bidhaa feki?
     
  9. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,622
    Likes Received: 5,517
    Trophy Points: 280

    wanaua wengi(indirectly) kwa hili la bidhaa zao feki
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wakafanyie biashara zao peponi basi, kwani ni wapi watakapoenda ambapo hakuna matukio ya uhalifu kama hayo..
     
  11. Abraham

    Abraham Senior Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shame on them! Wao wanavyoleta bidhaa feki wameua wabongo wangapi?
     
  12. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 698
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Sidhani kama wameuawa kiasi chakusema kwenye vyombo vya habari after all wanatunzingua, wanatakiwa wawe wawekezaji sio machinga! Hasira inapanda miongoni mwetu manake hata biashara ambazo tungefanya sisi wamevaamia alafu serikali inaangalia tu!
     
  13. M

    Mkereme JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M-bongotz!
    Who cares! Hiyo idadi ni ndogo mno na kuanza kuinyanyulia bango. We should be much concerned about the religious killings in hundreds in Jos Nigeria kuliko wachuuzi wachache kuuwawa Kariakoo or say the killings in Tarime. Of course we don't acccept killing of any innocent person but making this as a big deal somebody is just overdoing it. Kwani wafanyabiashara wanaouwawa Tanzania kwa mwaka ni wengi let us continue with our problems kwani hii hutokea everywhere in the world kuanzia wanaochomana visu kule UK hadi wanaojilipua na kuua mamia in Iraq,Pakstani or Kabul na kuendelea just click!
     
  14. n

    nomasana JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 723
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    hopefully you guyz somehow u wont blame kenyans, or will you?
     
  15. F

    FM JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heee kumbe wanalindwa!!! Mungu awape nini tena?
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaweweseka.
     
  17. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Bidhaa feki munakwenda kuchukua wenyewe Watanzania kwa kuona mutapata faida kubwa. Kwa nini umlaumu Mchina?

    Na huko kuuwawa kama sisi wenyewe Watanzania tunaona ni sawa kwa wenzetu sio sawa. Wao wanajali raia wao jee sisi Balozi wetu alilalamika kuhusu unyanyasaji wa raia wa Tanzania huko China?
     
  18. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,947
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    offcourse we will blame KE-NYANIS kwa ujambazi na matukio ya kutumia silaha yanayopelekea kuuliwa kwa raia wetu watanzania...we dont care much kama hawa wachina nao mnawaua katika matukio ya ujambazi....pole sana najua nimeumiza hisia zako but you throw a stone to my house unfortunately urs ni glass house..ahahahaha...NOMA SANA MATHEEEE
     
  19. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    So you are trying to justify their murders just because you presume that their fake products have killed some Tanzanians, were the Tanzanians forced into buying their commodities? were they hoodwinked that the products were original? No, we cant blame China for the influx of fake and substandard products in our market, whereas some of us floss with fake blackberries and iPhones yet we know we got them for cheap (fake).

    the people who have committed the offense should be arrested and charged with murder, najua ingekuwa waTZ wawili wameuliwa China mngepiga midomo sana, so why the double standard?
     
  20. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    kwani watanzania hawauwai nje.? Na una support siyo? Hakuna watu wauawaji na majambazi na wezi kama wakenya. Kuja kuzengea kazi za watanzania, i hate the madhafakazi!
     
Loading...