Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Egyptian protestor moja kasima mbele ya gari la police la maji yamwasho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jane_000, Feb 17, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kweli nifundisho kwa dunia nzima pamoja na watanzania mtu moja haogopi kasimama mbele ya gari la police na nikokwenye mwendo mkali sana na police wamesimamisha gari nakurusha maji ya muwasho lakini wabongo sisi wogasana mambo kama haya watu wanakimbia majumbani nakujificha chini ya mvungu wa vitanda lol
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Peleka jukwaa la Kiburi
     
Loading...