Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Egypt Air yaanza afari za Dar es Salaam

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Jun 3, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hatime kampuni ya ndeege ya misri egypt air imetua leo hii asbh kwa mara ya kwanza na ndege aina ya airbus ikihitimisha ile shamra shmra zilizokuwa zikifanyika ndani ya wiki moja na kufanikiwa kwa mara ya kwanza kuondoka na abiria 85...
    habari zaidi zinasema walipofika kulifanyika ka sherehe kidogo lakini pamoja na sherehe waliweza ku maintain kuondoka on tyme huku wa kishangiliwa na faya iliokuwa ikimwaga maji pembeni...tunawakaribisha sana wapendwa hawa
    PRECISSION /AIRTANZANIA huu ndio muda wa kufanya biashara ya CONNECTIONS PAX.. TUNAWATAKIA KILA LA KHERI
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini walisitishwa safari zao hapo awali?? Na kwa nini sasa wamerudi tena???
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini walisitishwa safari zao hapo awali?? Na kwa nini sasa wamerudi tena???

    wamerudi kwa sababu watanzania tumekuwa mandondocha.....wacha wale pesa mkuu

    SAA wanatoka S.AFRICA WANAENDA MOJA KWA MOJA ZANZIBAR...TANZANIA WAMELALA....
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mama Mia,

    Natumaini ulimaanisha kuandika "safari" na siyo "afari" kwenye heading ya thread.

    Watanzania hawajalala, bali waliopewa madaraka wamelewa na kwa vyovyote vile mlevi ni mlevi tu. Watanzania hawajaua ATC au kuiozesha na kuibatiza upya! Ni ulevi wa wenye madaraka ndio unatufikisha hapa

    Niamini sana, ni kwamba kwa siku chache zijazo utaiona IranAir, Qantas, e.t.c zinaanza kutua Dar!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Watanzania hawajalala, bali waliopewa madaraka wamelewa na kwa vyovyote vile mlevi ni mlevi tu. Watanzania hawajaua ATC au kuiozesha na kuibatiza upya! Ni ulevi wa wenye madaraka ndio unatufikisha hapa

    OOOHHH YEAH UR RIGHT BR...SASA SOLN NINI???
     
Loading...