Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eeh MUNGU tusaidie!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by snowhite, Oct 13, 2012.

  1. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mungu Baba,
    najua mimi si mkamilifu kiasi cha kusogea mbele yako
    najua sina utakatifu wa kuisogelea meza yako
    lakini baba katika udhaifu wangu na wa wenzangu
    twaja mbele yako tukiomba msaada wako
    Baba ndoa nyingi zimekuwa ni vidonda .baba wanao tumekata tamaa
    Baba wanao hatuna tena uwezo kwa nguvu zetu hizi za kibinadamu
    tumefunikwa upofu hatuoni tena la kufanya kunisuru ndoa zetu
    Baba hakuna lingine tunaweza fanya kama taasisi hii haiko sawa baba
    tunajifariji kuwa tuko ok lakini ukweli ni kwamba mioyo yetu ni mitupu na nafsi zetu hazina urazini
    hatuna amani kwenye familia zetu,hatuna furaha
    Baba tuliowaamini na kuwakabidhi miili na mioyo yetu ndio wamekuwa visu vya kutuumiza
    na mishale ye kututoboa,dhamiri zetu ni mfu si hai tena
    ndoa nyingi Baba zimepoteza uelekeo,tunatembea kwenye ubatili,tunatembea kwenye uzandiki na ufedhuli
    hakuna kujaliana tena kwenye ndoa Baba,maumivu ya wenzetu yamekuwa si yetu tena
    ule umoja katika uwili tulioapa kuuishi sasa hauna maana tena
    ndoa nyingi zimekuwa ni kwa ajili ya ridhiko la nje la mwanadamu zaidi ya ridhiko la ndani kabisa
    nyama katika nyama zetu hakuna tena
    damu katika damu zetu hakuna!\
    Baba tupe busara tuzipende ndoa zetu
    Baba tupe busara tuamini katika kupendwa na kupenda tena
    Baba tupe busara ya kutimiza wajibu wetu tukiwa ni wake au waume
    Baba tujalie roho ya msamaha na kuamini katika kusamehewa
    Baba tuondolee roho ya kisasi maana ulisema kisasi si kazi yako KISASI NI KWA MUNGU!
    Baba vita iliyopo dhidi ya ndoa mwanadamu na macho yake ya nyama hatuwezi kuipigana Baba
    VITA HII NI YAKO NA HAKIKA MIKONONI MWAKO NAIKABIDHI
    UKAWAJAZE KINAMAMA NA KINABABA WOTE NEEMA YA UPENDO NA KUCHUKULIANA
    UKAWAPE BUSARA YA MALEZI WANANDOA WOTE MAANA KATIKA HILI LA NDOA ZILIVYOKOSA THAMANI NA MALEZI YANATUSHINDA BABA!
    UWABARIKI WATOTO WETU! NYUMBA ZETU! WAUME ZETU! WAKE ZETU!
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Amen...
     
  3. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Katika Jina La Yesu,tumeomba na kuamini..Amen. Mungu akubariki.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    True love does nt look on externals with true love na dedication kati ya wapenzi,kumujumuisha Mungu katika mapenzi yenu,kuombeana hakika ndoa itadumu na itakuwa na furaha pia tukumbuke its was blessed for us. Ndoa ni takatifu

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nawe pia ubarikiwe mamii!mi leo nimeamka nimepitia hizi thread humuu nimepitia za huku nakule,nimepitia jukwaa la sheri kule nako nakuta msaada wa kisheria unaombwa kwa kiasi kikibwa ni kuhusu ndoa(actually talaka),nikijumlisha na real life situation tunazokutana nazo kama story na zinazotuhusu nikaamua nisali tu maana nahisi hali ni mbaya zaidi tunavyofikiri!
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yani nakwambia, huyu mdudu anaekula ndoa za watu huyu!dah maana shetani amegandia kweli kuvuruga ndoa, wababa ndo wanatusumbua kila siku..wamama wanasumbua kaka zetu, vijana majizi kuchitiana ktk izo ndoa bubu za kila cku, yan mi natamani ingekuwa mtu kama cyo mtu wako alokupa Mungu, nanhii inagoma kata kata kuonekana,af kw wenye ndoa ukitoka nje inapotea. Ila majaribu yapo Mungu atuongoze tuyashinde.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Amina
    Kweli snowhite tuna vita kubwa sana kwani vita hii si ya flesh na blood bali ni vita ya kiroho.

    Tunahitaji kupingana roho zote za betrayal, roho za cheating, roho za ubinafsi, roho za wasiwasi na kutojiamini, roho za uchonganishi n.k.

    Stratergy ya shetani, ni kuharibu kanisa la kwanza ambalo ni familia; the rest come easly.

    Nguvu ya Mungu ikae nasi. Amina!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
    :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:

    hav a nice weekend
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    natamani ningekupatia kitabu kimoja kinaitwa 'kuponya majeraha katika familia zetu', kimeandikwa na Padre Baptisti Mapunda.

    Ukikisoma hutatoka hivi hivi.
     
  11. G

    Gene Senior Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ameeeeeeeeeeeeeeen
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Ndoa ya kweli huwa haivunjiki...
    Sababu kubwa ya ndoa kuvunjika ni kutokana na watu kuoa au kuolewa kwa kufuata tamaa za miili yao na wala sio unganiko la nafsi, roho na miili yao.
    Watu huoana kwa kuangalia uzuri, mali, familia, kazi n.k....
    Ukweli ni kwamba ndoa ya kweli hutoka kwa Mungu maana yeye ndio chimbuko la ungano baina ya nafsi mbili Me na Ke...
    Hivyo basi wakati pekee muhimu ambao Mungu humsaidia mwanadamu kupata mwenzi bora ni kabla ya ndoa, kosa likifanyika hapo awali, mchawi wa matatizo atakuwa ni wewe mke na wewe mume na wala tusisukume hilo zigo la matatizo kwa Mungu...

    "Utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake, na hayo mengine yote mtazidishiwa..."
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    i am so scared lol
    naona MMU Women mmegeuka wachungaji.....

    na jinsi mlivyo good na ya dunia pia,its scary lol
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ukijua huu wenzio wanajua ule,kwa hiyo mbinu zote zinatumika ili MMU men muwe waumini wetu tu!na si wa wa wengine!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    hili kanisa si la kitoto lol....
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona enh manake tumeambiana kuwawekea udi weee mbado
    tumeona tulegeze sauti weee mbado
    tufundishane kupika weee mbado
    tupeane unyago kwa PM weee mbado
    tuwazalie watoto wee mbado kila siku watu wanalia humu
    tuwapigie magoti wee mbado tu watu wanatafuta nje cup
    sasa bora tu tufungue kanisa la maombi watu warudi kwenye mstari
    yani mi kwa kweli huwa naumia kweli haya mambo yanayopostiwa humu ndani The Boss.shida ni kubwa rafiki yangu!ndoa nyingi sana mambo ni hovvyo hovyo!ukijumlisha na huku uraiani,maofisini bs dag!wacha tu MMU WOMEN tuwe wachungaji!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    kuna mvurugano mkubwa mno
    nafikiri inaaanza na watu kushindwa kujua
    'how to live happily wenyewe'
    kabla ya ku share that happiness na wengine
    so mtu yuko miserable anasambaza misery tu kwa wengine
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yaah ni kweli kabisa watu hatujui jinsi ya kuwa na furaha wenyewe ili tuwape furaha wengine
    mi huwa nasema najipenda,nayapenda mapenzi,nafurahia kutoa mapenzi,nafurahia kupokea maoenzi
    with this theory kusema ukweli naweza kabisa kusimama kifua mbele na kumwambia mwingine mapenzi si laana wala maumivu!si kwamba sina migogoro ndani ya penzi langu lakini kwa kuitanguliza theory hiyo mambo mengi sana mabyo mtu analiona ni tatizo kuubwa sana mi huwa linakuwa jepesi sana kulitatua!
    hili la wengine kushindwa kwenye mahusiano na kwenye ndoa zao na kuwaaminihsa wengine kuwa ndoa ni mateso nafkiri ni aina tu ya hulka ya mwanadamu kutafuta unafuu!vinginevyo dah!so saad kwa kweli!
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Ameen dada snowhite, lakini haya yote yalitabiriwa katika biblia. nyakati za mwisho upendo wa wengi utapoa na ndivyo inavyotokea katika ndoa na maisha kwa ujumla. Amani imetoweka, shetani anajua wakati wake ni mfupi sasa anajitahidi kuvunja nguzo kuu za amani ambazo ni imani (dini) na ndoa. kwani ukiwa na imani thabiti ndoa yako itakuwa imara. sasa anaamua kuvuruga imani za wengi then hofu ya Mungu inatoweka na wanandoa wanafarakana. Ee Mungu utusaidi kusimama imara katika imani . . . Amen!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    AMEEEN! charminglady si unajua nguzo ya familia ikiparaganyika ndo kila kitu mpaka taifani ni tatizo.kweli kabisa shetani amezikamia familia jamani!angalia jinsi migogoro mingi inavolipuka wakti wa maandalizi ya harusi?simply becoz hataki watu waoane,na matokeo yake wakioana anawaandama kwenye ndoa mpaka inakosa thamani!watu siku hizi kuachana au kutengana baada ya mwaka tu ni kama kawaida na wala jamii haistuki!hili tatizo ni kubwa sana basi tu kutokana na mazoea yetu ya kutokuzungumza,ndo mana tawimu sahihi zinakosekana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...