Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eeh! Mungu skia maombi yangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ney kush, Oct 30, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hivi ni kweli umewatuma manabii wengine,maana kila kukicha kuna kanisa jingine,huyu nabii na huyu ni nabii mwingine,huyu anaponda na huyu anampinga mwingine,wanahubiri kuhusu pesa na sio kitu kingine,toa ndugu toa toa ulichonacho kingine,Mungu nioneshe njia nionyeshe ishara nyingine,yapo mambo mengi tu siwezi taja mengine,hata demu wangu nahisi ana mshikaji mwingine,maana kabadilika kawa kama yule mwingine,niliemfuma live akiwa na boya mwingine,nisamehe zambi ya kuzini sina zambi nyingine,mwokozi wangu okoa members wengine,charming lady,smile, na kongosho pengine,Eb52,belinda jacob jina kama la mke wangu mwingne,judgement pacha sijakusahau mwingine,asprin babu tuko pamoja pengine,sweety lady me sina la ziada jingine,mamndenyi japo umehadimika pengine,kama cjakutaja jua tuko pamoja kwa namna nyingine,naomba niseme AMEN kama wanigeria tena kwa mara nyingine....AMEN
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Viroba haviwekwi kwenye friji ndugu, ohoo!!!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwi kwi kwi kwi!!
     
Loading...