Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eeet Simu aliyopokea Lulu akiwa na The Great ilitoka kwa mzee wa TOT

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chillipo, Apr 12, 2012.

  1. Chillipo

    Chillipo Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi zimeenea kuwa simu aliyopokea lulu ilitoka kwa Mzee wa Kisauti toka TOT Ebu wana JF tupeane habari eti hata ili nyumba inayosemwa lulu huku uzunguni amepewa na mzee
     
  2. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,322
    Trophy Points: 280
    lULU lulu lulu
     
  3. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I will be right back!!!!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao ndio wanaotakiwa kukamatwa !

    Wafunguliwe mashitaka na liwe fundisho kwa wanaume wote wenye tabia kama zao.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...kilichobaki hapa ni kutafuta nani mtunzi mzuri wa habari kuhusu Lulu.
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama ingekua kila uzi unaoanzishwa kuhusu mtu flan inamuongezea "cash", i hope lulu angekua milionea. Hivi ni nani aliyetuloga? Kila siku tetesi za lulu. Jf imeingiliwa na makanyab*y* au. Hebu mods unganisheni thedz zote za lulu, seva inajaa kwa up***
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na mie naanzisha sredi ya huu msiba very soon.
    Lazima i-hit sana hata iwe kati ya sred bora za huu msiba.

    Watch me!
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Natuma maombi kwako unipe kolabo
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anzisha mwaya maana dah! imezidi sasa.
     
Loading...