Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eeehh Mwenyezi Mungu niepushe na Mali Nyingi!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chiko, Jun 10, 2011.

  1. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamvi, napenda kuwashindikiza kwenye wikiendi na maombi ninayo oomba kila kuchao!!!!"Ewe Mwenyezi Mungu niepushe na Mali nyingi", kwanini nasema hivi, kwa sasa kipato changu nashkuru si cha juu na sio chini, napata mahitaji yangu na familia, lakini kwa muelekeo ni navyoona kwenye maisha ya kileo, mali ndo ina poromosha maisha mengi ya Binadamu haswa waume kwa familia zao. Visa ni vingi sana, kina Tiger Woods, Michael Jordan, hivi karibuni Swarzenneger na wengine wengi ambao kama wangekuwa watu wa kawaida hawangepata shida nyingi.

    Nina maanisha, Kipato kikiwa kingi, mtu hujisahau, na hata kumdhihaki maulana, ndio humwambia shemegi yenu pia aniombee sana niendelee na hivi nilivyo, kwani nikitajirika, majaribio ni mengi na kujificha itakua vigumu!!!!

    JIM BACKUS " Many a man owes his success to his First wife, His second Wife to his Success", Weekend Njema Jamani!!!!!!
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Safi ujumbe mzuri na weekend njema kwako pia.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Nimependa sana sala na dua zako
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mhh lakini pesa hazibadilishi tabia ya mtu bali zinamagnify tabia zake...., kwahiyo ukiwa mtu wa tabia fulani hata ukiwa masikini utakuwa na hizo tabia tu...., ni kwamba haujapata opportunity...., naona bora ubadilishe sara ili upate pesa ili uweze kubadilisha maisha ya watu kwa kuwasaidia na kutoa misaada..... au unasemaje?
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu umeingia cha kike...Hivi ni nani wanaocheat zaidi ya maskini? nani wana wake wengi zaidi ya mskini kwetu Tanzania? hao mselebu kila kona wanamulikwa ndo maana unaona hivyo eti kazaa katoto kamoja tu nje hilo ndo unaogopa? babu yako alikuwa na watoto wa ngapi wa nje? Jibu unallo mwenyewe then think twice...
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio pesa tatizo ni watu!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280
    duuuhhh
    sawa mkuu
    mimi niko kinyuma kabisa na maneno yako
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280
    Magulumangu kaongea..
    and I'm out...
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aisee mungu akujalie maombi yako.....ila miye namwomba anilimbikizie mali ya kufa mtu
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mdomo huumba
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mdomo huumba
     
  12. Z

    Zabron Erasto Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu yote maisha cha msingi omba furaha amani hekima na busara katika maisha na hizo ndo silaha za kuyakabili maisha.
     
  13. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    AMINA, Dr. mie nakuombea pia ujazo wa mali ya kufa mtu, isije ukawakimbia watakavyo kufuata kwa malundo, alafu mungu akichukua chake, watoto waonyeshwa watu....mtoto wa DR huyu...!!!!
     
  14. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Magulumangu; Mimi nilikuwa namaanisha karne ya sasa hivi, Ukiwa maskini, hata kutongoza utakataliwa, lakini ukiwa nacho, wewe hutongozi, bali utakuwa wawinjwa hasa, kila kona ukipita watu wataka mbegu zakoooo!!!!!!!!!
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanx mtu wangu...........
     
  16. k

    kyerwa Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naomba nipate mali nyingi maana Suleimani alikuwa tajiri lakini alitii Mungu na Ayubu alikuwa tajili alimpendeza Mungu ila kubwa zaidi omba HEKIMA
     
Loading...