Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eeeh tanzania unaelekea midomoni mwa wasomali!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmteule, Jun 26, 2012.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    nyumba ya jirani inawaka moto....badala tujiandae kuuzima tanzania inajimiminia petrol kuukoleza. Mombasa na Nairobi si salama tena kwa majirani zetu Kenya kutokana na ukarimu wa mda mrefu kwa kuwaruhusu wasomali kumiliki baadhi ya maeneo nchini mwao kwa wingi. hali ikiwa tete kwa wenzetu hapa kwetu kila uchao mamia ya wasomali wanapewa uraia... hata kufikia kutangaza kwamba sasa Rukwa ni milki yao...eeeh God wanausalama wako wapi kuweni ni maono ya mbali, hawa watu watatusumbua...rushwa na udini ndivyo hasa chanzo eti ili wawe wengi hao wenzetu... jamani vyombo vya usalama acheni kukalia siasa angalieni usalama wa leo na wa kesho wa nchi yetu. fanyeni kazi kwa uzalendo wasomali watakapoanza kutudhulu hawatachagua hata wewe leo unayepokea rushwa kuwapa uraia utaangamia.
    enyi watumishi wa kada husika endeleeni kushindana kununua magari ya kifahari na kupokea rushwa kule nchi yenu inaporwa kesho hayo majumba na magari yenu vitaporwa. ilov tzie
     
  2. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mmteule; umeandika kwa hisia na uchungu,amin nakwmambia..., no one is listening !
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umeandika ukweli mtupu lakini bahati mbaya sana watakaokuelewa watakuwa wachache kuliko wale watakaoingia mbinguni...
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Acha chuki na udini wewe bwana mdogo.

    Matatizo yanayotokea kule Mombasa na Nairobi yanatokana na Kenya kupeleka jeshi kule Somalia. Waliishambiwa mapema wawaachie wenyewe mambo yao ya ndani wakajitia kimbele mbele ngojeni na hapa kwenu JK atume JWTZ hapo Mogadishu halafu tuone balaa lake. Wamarekani wenyewe na utemi wao pale walikimbia sasa hivi wanatusakizia sisi waafrika tupeleke ulinzi.
     
  5. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ww kinachokusumbua nikua ww ulikua mjakazi wa waarabu nani katangaza kua rukwa ni wasomali leo wamekaa nanyi na kuwak
     
  6. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumeishi nao wamewaondoa kutoka utumwa wa kiarabu leo mnawaona ni hatari kisa babu zao walikotokea kunavita acheni ubag
     
  7. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... kasumbaleza mbona humalizii msg zako? Au ndo kigugumizi cha maandishi?
     
  8. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tanzania haina mwenyewe, hata wanyama waingia na kujitangazia umiliki nenda loliondo uone jinsi warabu walivyojitangazia uhuru ktk nchi ya watu wengine, and our gvt is silent
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Umesema wasomeli wamepewa ardhi ili kuongeza idadi ya waislam nchini?
     
  10. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
Loading...