Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eeeh Mola wapatie waja wako ulinzi: Bazazi mlawiti akutana na 40 yake! (some graphical pics)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shadow, Aug 28, 2012.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [h=2]Jaribio la kutaka kumlawiti mtoto: Akung'utwa hadi kuachiwa Daktari na Mungu wamponye[/h]27/08/2012
    0 Comments


    Alifika nyumbani na kumlaghai mtoto Julius kwa pipi na kumuita uncle, uncle.

    Akamvuta mpaka vichakani.

    Akiwa tayari ameshashusha nguo, akataka kumlawiti.

    Mtoto alipoona hivyo akaanza kupiga kelele na kupambana na mtuhumiwa.

    Mtuhumiwa wa uasi alipoona mtoto anapiga kelele, akaanza kumshambuliwa kwa kumng'ata kwa meno mashavuni na kisha kumpiga na jiwe kwenye paji la uso.

    Kwa bahati nzuri, mama aliyekuwa anashusha matofali jirani alisikia purukushani za kelele hizo kabla ya tendo baya la ulawiti kufanyika. Ndipo mama yule akawaita watu ambao walimkuta mtuhumiwa akiwa anaendelea na jaribio lake hilo la kulawiti.

    Mtuhumiwa alifanikiwa kumwaga haja zake, ila hakufanikiwa kumuingilia mtoto kimwili, ndipo watu wenye hasira walipompa adhabu yake na yeye, kabla Polisi kufika na kumtia mbaroni.

    Inasemekana kuwa mtuhumiwa huyu ndiyo tabia yake, mitaa ya Mbezi ya Kimara, amezunguka sana kuharibu watoto wa watu, ila hii ndio ilikuwa arobaini yake. Kila Nyumba akifika anauliza baba na mama wapo? akijibiwaa hawap,o anaanza shughuli zake.

    Hivi sasa yuko mahututi katika Hospitali ya TUMBI, akingojea kusomewa mashtaka.
    ---

    Picha na maelezo via LadyJayDee blog


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]







    Source: Jaribio la kutaka kumlawiti mtoto: Akung'utwa hadi kuachiwa Daktari na Mungu wamponye - wavuti
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    duh!!! Aliagizwa na mganga ama?
     
  3. U

    Udaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ilifaa akatwe nyeti zake.
     
  4. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    serves him right the dirty f&%$@r
     
  5. msweken

    msweken Senior Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    jela hiyooooo...kama namwona vile anavyonyatiwa akiwa gerezani..
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    dah aisee sijui ni mapepo ama kitu gani hiki, maskini mtoto mdogo anataka kuingiliwa?
     
  7. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa anaenda kulawitiwa yeye shen*y na nusu yake!
     
  8. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuangalia picha za huyo mtu na za huyo mtoto alivyojeruhiwa ni wazi kuwa hakuna namna katika hali ya kawaida ukaelezea alivyoweza kumponyoka na kushindwa kutimiza ushetani wake zaidi ya kuona nguvu ya ulinzi wa Malaika kwa huyo mtoto katika ulimwengu wa kiroho.../tell me alipambana Naye vipi,km sio Malaika waliokuwa wanapambana Naye na kuhakikisha kuwa anashindwa kutimiza dhamira yake mbaya hadi watu walipikuja kumshikisha hiyo adabu...Kweli tiwaombee sana watoto wote,maana ktk worst scenRios wapo wanaofanyiwa hayo na wazazi wao/walezi wao na hawana wa kuwaokoa au kuwatetea...Mungu utusamehe....
     
  9. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata Puri limemshinda?
     
  10. J

    Jots Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shabiki wa Manchester united ni hatari,tuwaepe Kama ugonjwa wa ukoma AMA ccm
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Yaani pamoja na machangu kushusha bei hadi buku per session bado anafuata watoto? Laanakum!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    machozi yananitoka nikimwangalia huyo mtoto! Mungu mlinde mwanao
     
  13. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Machozi yamenitoka nilipomuona huyo mtoto.... i have a son ambaye nafikiri anaweza kuwa age mate na huyu.... kwa kweli kwa mtu asiyekua na mtoto ni ngumu kuelewa situation waliyonayo wazazi wake.
    My self if some one did this to my kid...hooo sijui aisee.
    Mungu tusaidie.
     
  14. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    swadakta..unafaa kuwa kuwa Judge kwenye serikal yangu..ili akose raha aliyoizoea lakin kumpeleka jela kwake faida maana kule tigo zipo za kumwaga ubabe wako tuu..lazima atapata member tu.
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Huyo apate adhabu kali sana akapambane na wakware wenzake huko...si anajifanya kidume sana...atazikuta huko zenye sugu na nzee azikomeshe kama kweli anayaweza!!!
     
Loading...