Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eeeeeh, Hii noma! Duuuh

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TUITOR, Sep 7, 2011.

  1. TUITOR

    TUITOR Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa wawili, ni vibaka, sasa walimuona dada mmoja pale Mwenge ameweka pesa nyingi tu kwenye temperature yake, anasubiri daladala. Wakapanga kwenda kuzichukua, muda wote mi nawachoraa tuu, wa kwanza akamsogelea yule dada nakuanza kumpiga vibao, tena vya nguvu tu, huku akisema, " we nakuachia pesa kumbe unakuja kufanya um...ya wako tu huku, na leo umeniomba ATM kadi yangu, kumbe ndio ujinga unaokuja kufanya huku!, au hii pochi ndo inakupa kiburi?, eeeh???""" akamnyang'anya ile pochi, halaf ili kuua so vizuri, yule jamaa wa pili alikuwa akipita pita pembeni nakudokeza, " yaani nyie mambo yenu ya nyumbani mnakuja kuya anika huku kituoni?? kwendeni zenu kule"" Aaaa hii ilikuwa noma!
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    that was really Bad!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Dah shetan katamalaki...
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe kumbe sio polisi jamii, usingeleta hii habari maana haukutoa msaada wowote.
     
  5. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    Huyo alingia choo cha kike.
     
  6. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo kuna dogo zangu siku ya idd mosi walipewa pesa za sikukuu(wawili wakike na m1 wakiume), yule dogo wa kike akaiweka hiyo pesa kwenye pochi, basi wakati wanatembea tembea akaidondosha, dogo wa kiume akaiona ile pochi(yeye alikuwa kwa nyuma yao) jamaa m1 akaiokota na kumwambia dogo usiseme, na dogo hakusema

    dogo wakike akaja home analia kuwa kadondosha pochi na kuna mtu kaiokota na shahidi ni huyo dogo wa kiume, basi wakati tunamuhoji huyo dogo akawa anakubali kuwa alimuona anaiokota. lakini badae dogo akajiona mjinga akawa akiulizwa tena akawa anajibu kuwa hakumuona wakati anaokota ila alipishana nae huyo jamaa.

    sasa hiyo stori yako kwa wewe unafanana na huyo dogo angu tu hakuna ubishi
     
  7. olele

    olele JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Alafu unasema kabsa eti nilikua nawachora sa unadhani sifa
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe haufahi.Kwa nini haukwenda mkutonya huyo Dada.Mimi nimeisha wasaidia sana wa aina hiyo pale ubungo na Tegeta.
     
  9. L

    LUSIKE Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unatufundisha nini Kama hata msaada haukutoa!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Inavyoonyesha ulishiriki, mchezo umeusoma kuanzia mwanzo.
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Du hii kali!
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acheni kukandia,mnakuwa ka hamuwajui mateja walivyo,ukijifanya polisi jamii leo,kesho ukikatiza mitaa hiyo lazima wakukite bisibisi ya mbavu au viwembe vya reception!naungana nanyi kumpa pole huyo dada.
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Msaada kwa mtu na mai waifu wake "bandia"? Kibao kikikugeuka je?
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hata ka unge act ka polisi jamii ingekua umbea tu mana ni mambo ya kifamilia...................huh
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amakweli ugum wa maisha unaoletwa na CCM ndo kipimo cha akili
     
  16. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kumbe wezi walikuwa watatu wawili direct na mmoja indirect
     
  17. TUITOR

    TUITOR Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Olele mbona unakuwa kama huwajui mateja ww??? kwan unaadhan mi sitaki mauzo????
     
  18. TUITOR

    TUITOR Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni mawazo yako tu!!!
     
Loading...