Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eee Mungu......

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mohammed Shossi, Aug 24, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    [FONT=&quot]Rabbi uloumba mbingu, Ukaumba na dunia
    Nasi kwetu walimwengu, Dini ukatushushia
    Nini letu fungu, Sisi ulotuwekea

    [/FONT]

    [FONT=&quot]Kutwa kucha twakuasi, Maovi kuyavamia
    Tena bila ya kuasi, Mengi tunakusudia
    Mola haiwi basi, Waja kwako twarejea

    [/FONT]

    [FONT=&quot]Muombozi wetu nani, Kwayo tunokutendea
    Ya Illahi ya Manani, Wapi tutakimbilia
    Tutaingia motoni, Kama hujatupokea

    [/FONT]

    [FONT=&quot]Twakuomba Rahmani, Waja wako twatubia
    Tunataka samahani, Kila tulokutendea
    Sisi sote duniani, Na waliyotangulia[/FONT]
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndiye weye peke yako, Mwengine hapatikani
    Twataka shifaa yako, Akhera na duniani.
    Kama si rehema zako, sisi sote mashakani.
     
  3. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sisi sote mashakani, bila ya rehema yako
    hatokei duniani, wa juu zaidi yako
    wote insi na majini, wote ni viumbe wako
    tusamehe waumini, tuipate pepo yako

    tuipate pepo yako, tusamehe waumini
    tupe na rehema zako, akhera na duniani
    na kila lo zuri kwako, kwetu wala situkhini
    sisi sote waja wako, tusamehe ya Mannani.
     
Loading...