Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ee Mungu isaidie nchi yangu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by huba.c, Jun 27, 2011.

  1. huba.c

    huba.c Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzangu kilichobaki ni kuiombea hii nchi serious kabisa pipo just take a second useme mungu saidia nchi yangu! We sang well the song Mungu ibariki Tanzania kaibariki wachache wakaiba baraka zetu sasa tunalia mgao na njaa!
    Hivi watanzania tunaenda wapi? Hii siasa inatupeleka kama wehu wengine hata hawaelewi damu zao ni kijan au nyekundu na ikikauka itakuaje! Wake up pipo wake up TUAMKE jaman na huu mgao wa umeme tutasahau kama kumekucha maana wanataman hata wazime mwanga wa Mungu!
    Tanzania tanzania nakupenda kwa moyo mnyongeee haki yangu nipeni
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kweli tuombe! Ila maombi yatasikika tukiwa na hasira zote hizi?
     
Loading...