Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ee mama yangu Tanzania ni lini watoto wako watapata furaha ya maisha kama wengine!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 20, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    Nikitafakari mwenendo wa nchi yetu kisiasa, kiuchumi na kijamii katika kipindi cha uongozi wa JK, nashawishika kuhitimisha kuwa pengine kuna laana fulani inayoitafuna nchi hii. Hivi sasa, wakati wenzetu waganda, wakenya na warwanda wakiendelea kujenga uchumi wao kwa kasi nzuri, sisi ndiyo tunazidi kudidimia. Hali ya maisha imeendelea kuwa ngumu kwa wananchi wa kawaida. bidhaa mitaani hazishikiki kwa bei kubwa. Jambo linalosikitisha ni kwamba kati ya nchi nilizotaja hapo juu, hakuna hata moja yenye rasilimali nyingi kama Tanzania.

    Mwishoni nimeishia kulia tu moyoni mwangu"Ee mama yangu Tanzania ni lini watoto wako watapata furaha ya maisha kama wengine!!".
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Laana imeletwa na jk na mafisadi wenzake kwa kupata uongozi kwa kuchakachua.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,234
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    CCM kuendelea kutawala nchi hii ndiyo laana yenyewe, kuipa CCM madaraka ni sawa kuwakabidhi nguruwe walinde shamba la mihogo.Tukatae tukubali chanzo cha madhila yanayotukumba watanzania ni utawala wa kishetani na kifisadi wa CCM, tukishindwa kulielewa hili hakuna muujiza unoweza kufanyika kutuondoa katika dhiki hii kuu.
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa nini tusiende sambamba na libya au algeria au bahrain kuuondoa utawala dhalimu wa ccm?
     
Loading...