Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Ngoyai Lowassa anaendesha siasa za vitisho na visasi Monduli

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by thereitis, Oct 6, 2011.

  1. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nilibahatika kufika Monduli wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo wa udiwani kata ya Engutoto. Niligundua mambo kadha wa kadha wa kadha ambayo yanafanywa na EL kwa kushirikiana na wapambe wake kama ifuatavyo:
    1. Kwamba EL hupokea taarifa za umbea kuhusu watu wanaodaiwa kutokumuunga mkono kkt harakati zake za siasa kutoka kwa wapambe wake
    2. EL akishapokea taarifa hizo huwashughulikia watuhumiwa(wasiomuunga mkono) kwa namna mbaimbali kama vile:
      1. Kuwaamuru wenye nyumba kuwafukuza mahasimu wake kutoka ktk nyumba zao walikopanga
      2. kama mtuhumiwa ni mfanyakazi wa serikali huhamishiwa kituo kingine ambako ni porini au hata kubambikizwa kesi ya uwongo
    Mambo haya anayoyafanya EL ni kinyume cha haki za kidemokrasia. Mtu huyu ni hatari sana hafai kuwa rais wa nchi hii, atadidimiza demokrasia

    Source vijiweni Monduli.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ana mali nyingi lakini bado anatamani kuwa rais wa nchi yetu
    amekalia maombi ya mnigeria,ataona yote,nimempania kinoma
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Taratibu mkuu, mbona jamaa hana kitu ktk hizo mishemishe zake za Urais
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Toto lake limegonga trafiki , hebu muulizeni je, akiwa rais tutapona kweli? Sio rais anagonga watu makusudi, je akiupata uraisi si watasema tuwatawadhe wakinya?
     
Loading...