Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Moringe Sokoine na Miaka 50 ya uhuru wa Tanzania Bara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sem2708, Dec 8, 2011.

  1. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wana JF,nimekuwa nkifuatilia sana mijadala ya miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika ila nimeshangazwa na jinsi ambavyo Hayati Sokoine aidha hajaongelewa kabisa ama ameongelewa kidogo sana..
    Je ni kweli kuwa mchango wake kwa Taifa hili ni mdogo kiasi hicho?
     
Loading...