Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa: Usahaulifu na hadithi za kusadikika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bakuza, Mar 31, 2012.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Aliyekuwa Waziri Mkuu Bw. Edward Lowassa wakati akimnadi mgombea wa CCM Sioi Sumari hapo jana eneo la Patandi alijinadi kuwa mjadala wa matizo ya ardhi,maji na umeme huko Arumeru umefungwa kwa sababu CCM imetabua na kusikia matatizo yao ktk uchaguzi huu mdogo wa ubunge wa Arumeru Mashariki.Ninachojiuliza hapo ni hiki:



    1. Tatizo la aridhi,maji na umeme Arumeru lilidumu kabla ya uhuru na baada ya uhuru mwaka 1961 hadi leo na CCM ndiyo ipo madarakani kwa kipindi hicho chote.Je hawakuwahi kuliona tatizo mpaka ktk uchaguzi mdogo.
    2. Lowassa aliwahi kuwa Waziri wa Ardhi, na Maendeleo ya Makazi. katika serikali ya Rais Ally Hassan Mwinyi kati ya mwaka 1993 hadi 1995.je tatizo la ardhi hakuliona?
    3. Lowasa amekuwa Waziri wa Maji kwa miaka mitano chini ya serikali ya Rais Mkapa kati ya 2000 na 2005,lakini hakujishugulisha na hilo tatizo hata kidogo au anataka tuamini hakuliona kipindi hicho au harikumhusu?
    4. Pia huyu huyu Lowassa amekuwa Waziri Mkuu kipindi cha Jakaya Kikwete kabla ya kutimka sababu ya kukosa uadilifu kwa kufisadi mali ya Umma.
    5. Zimefanyika jumla chaguzi kumi za ubunge huko Arumeru kabla na baada ya mfumo wa vyama vingi kuingia je ktk chaguzi hizo walikuwa wanahaidi na wanatatua kero zipi wakati hata barabara hakuna?
    Wananchi wa Arumeru hivi hili limekaaje? kama mtu aliyewahi kuwa Waziri wa sekta hizo zote tena na baadaye waziri mkuu hakufanya lolote iweje leo awape tumaini lenu kwa kijana Siyoi Sumari wakati yeye Lowassa alishindwa kwa kipindi chote cha uongozi wake uliokuwa na maamuzi ya mwisho.:scared:
     
  2. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mawazo yake yatakaribishwa baadae, ila kwa sasa atupishe CDM tuchukue jimbo.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ondoa matapishi yako hapa. Hon. Lowassa ni mchapa kazi asiyechoka. Ni rais wa JMT 2015.
     
  4. P

    Praff Senior Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama EL atakuwa rais, nchi imekwisha! Sisiem haina nidhamu@lusinde
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lowasa ni Honorable??
    Mtu anayefanya kazi kwa hisia ni Honorable? Lowasa ndio chanzo cha shule za kata ambazo zimegeuka kuwa kaburi la kitaaluma kwa masikini wote wa tanzania, kama angekuwa honorable, tungeona usahihi wa project ile kwenye muendelezo wake.

    Bila madaraka Lowasa si lolote si chochote hawezi kuhamasisha wananchi kuchimba japo choo kimoja cha shimo, Achilia mbali mikono yake ya pweza, hatuko tayari kuongozwa na mtu ambaye busara zake zinaishia siku yake ya mwisho ofisini.
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mr Flamboyant jibu hoja ambazo zimeorodheshwa ili CCM iweze kupewa kura huko Arumeru.

    Otherwise ...........
     
  7. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Fanya kazi uliyotumwa we ni mjasiliamali lakini ukweli unaujua.Jipe moyo ndugu
    Ila kumbuka vinavyotumiwa vyote huishia pabaya kama kondoo.....muuu ,nk...nk..nk.Epuka kutumika na kuuza utu wako sababu ya vipesa vya mpito.Tafakari kwa kichwa na si vinginevyo.:scared:
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lusinde and the like watapelekwa kuzimu. EL ni kiongozi anayetufaa sana Watz.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unatumia makalio kufikiri. Kwani Lowassa si mchapa kazi? .
     
  10. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na wewe toa upuuzi hapa, unachotakiwa ni kujibu Hoja na kama huyo Lowasa alishakuchapia kazi mgongoni basi msubiri kunakohusika umsifie
     
  11. K

    KABUKANOGE Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amakweli tumekwisha, yaani mtumzima unaamua kuuza hata akili ya mwisho, Lowassa hatakuwa raisi wa Tanzania na kama unajidaganya subiri 2015,fisadi mkubwa nani ampekura yake?
     
  12. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sioni tofauti ya Lusinde na CCM wenzake kama akina Hasira,BMW,EL na wenzake wote lao ni moja na ni janga la kitaifa.Ila unaonaje ukijibu hoja kwanza hayo mengine baadaye.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukweli daima siku zote ni mchungu ila itabidi uumeze hivyo hivyo. Lowassa ni chaguo la umma 2015. Hatudanganyiki na porojo na chuki zenu.
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Blockhead at work!
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hoja attacked labda kama una lingine.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaonekana mwalimu wako aliyekufundisha ni Nepi. Halafu una chuki binafsi dhidi ya Lowassa. Shule za kata zimetelekezwa baada ya Lowassa kuachia ngazi.
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    najuaHuna
     
  18. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli anakuchapia kazi vizuri... ama.? Alichapa kazi ya shule za kata matokeo yake uliyaona,pia akachapa kazi ya Richimond vizuri tu na leo tunalia watanzania.Mvua ya kuchakachua alikuwa mbioni kutuingiza mkenge mwingine mungu akasaidia ilikotaka kutolewa hali ikachafuka.
    Namkubali kwa uchapa kazi uliotukuka ktk suala zima la kufisadi mali za watanzania yeye na magamba mengine.
    Hebu shuhudia hapo chini Alivyopokelewa jana kwa kuzomewa na wenye akili huko Arumeru
    Lowassa azomewa.jpg
    Wananchi wajipanga barabarani huko Arumeru na kumzomea Aliyekuwa Waziri mkuu Ndugu Edward Lowasa Kwa kuonesha alama ya V inayotumiwa na CDM
     
  19. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wide Axxxxxx ......inda house
     
  20. s

    shumbi Senior Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Namuomba sana Mungu CCM walogwe wampitishe lowasa kama mgombea wa Urais ili ushindi wa CDM uwe rahisi kama kumeza maji. Najua EL hapo atapata mwanya wa kuwahonga wa TZ kwa pesa alizoiba lakini haitasaidia kwa sababu waTZ tutakua wajanja sana kipindi hicho.
     
Loading...