Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa: The Commander in Chief ( in waiting....)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BORGIAS, Aug 8, 2012.

  1. B

    BORGIAS Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nataka rais kama huyu.

    Hamumunyi maneno na anajua mood ya nchi na pia yuko decisive. Naamini huyu anafaa kuwa my Commander in Chief japo kwa sasa he's in waiting.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamchague na familia yako ili muendelee kumlamba miguu. Mwambie akatibiwe kwanza!
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana na Kamati yake, kama zilivyo Kamati nyingine ambazo ni swamps of corruption wanajaribu kufanya blackmail kwa serikali na mawziri wao, ndo maana wanaumbuka na hizo rushwa wanazoomba.
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Duh Mkurugenzi inaonekana umekasirika kweli kweli.Loh!
     
  5. darison andrew

    darison andrew Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NANI ANAWEZA KUWA AU ANASTAHILI KUWA PALE:director:
     
  6. M

    Magesi JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lowasa adhabu yake ni kunyongwa 2 mpaka afilie mbali jambaz mkubwa huyu
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nimependa kauli yake dhidi ya malawi ila SIMKUBALI HATA KIDOGO.kauli yake ya jana japo ina impact but anatafuta credibility kisiasa.
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nimependa kauli yake dhidi ya malawi ila SIMKUBALI HATA KIDOGO.kauli yake ya jana japo ina impact but anatafuta credibility kisiasa.HATA HIVYO AKISIMAMA KWA CCM Hatashinda hata wamlete gamba la kukodi toka MABWEPANDE nothing else..hence chadema 4 life
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hana lolote huyu EL alishachafuka hasafishiki.Asitafute umaarufu kwa kuitumbukiza nchi vitani, suala la Malawi na Ziwa Nyasa ni dogo la kuongelewa tu na linaisha.Wanachadema msishabikie vita wanayotaka magamba kwani wanatafuta pa kujinasua baada ya janja zao zote kugundulika.
     
  10. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aiseeeeee! Unabahati wewe! Ulikuwa unatakiwa ban,hata hivyo hawa jamaa pro EL hupenda sana kufagilia mambo ya EL.ufisadi kwao sadat.
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    No comment.
     
  12. D

    DUNIANGUMU JR Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kwa uchawi hawezi kuwa kamanda in chief
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Lowasa hata aseme nini, ni mnafiki na hafai hata kwa kuungaunga! Fisadi yeyote hafai kuongoza nchi maana ana vifisadi vyenzake na watatumaliza.
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hapo ujue kuna dili la kupitisha bajeti ya dharura ili mafisadi wajimegee mafungu.
    Utakuja kusikia mabilioni kadhaa yanahitajika kufanya upembuzi yakinifu juu ya suala la vita na malawi
     
  15. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haswaaaaaa mkuu,ctaki hata kumckia
     
  16. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lowassa na Membe wamejitwalia madaraka ya rais ya kutangaza Hali ya Vita kwa mujibu wa Katiba ya Jamhuri Ibara ya 44.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni walewale hana lolote, anakimbilia kusungumzia vita badala ya majadiliano ya amani
     
  18. M

    Mbonafingi Senior Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia kichefuchefu
     
  19. K

    KABALE Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Si vyema kuanza kuambukizana ujinga humu ndani...Tafadhari nakuombeni
     
  20. B

    BORGIAS Senior Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lete ushahidi wa hiyo rushwa tafadhali

    Halafu kwa nini wewe huwa unapanic na ma online beefs haya? sasa utakuna na beef na watu wangapi online? hivi unajua kuna watu wanakuja humu kukuwind up makusudi ili u react?
     
Loading...