Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa: Tatizo ni uwaziri mkuu (tafadhari isome hii)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Jun 15, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mwaka 2005 wakati Jakaya Kikwete anagombea Urais ilijulikana wazi kuwa kama angepata Urais basi Lowassa Ngoyai Edward angekuwa Wazir Mkuu- "YAKATIMIA"

    Au kama Prof Mark Mwandosya angepata Urais basi Dr Harrison Mwakyembe angeukwaa Uwazir mkuu- "HAYAKUTIMIA"

    Ili kutihibitisha hili- Wakati Dr Harrison anakabidhiwa jukumu la kuifatilia sakata lile mpaka tupo njia panda (Richmond) alimwambia Lowasa ajitetee- na Mkuu huyu wakati anajitetea alisema " TATIZO NI HUU UWAZIRI MKUU"

    Hii ni kumaanisha kuwa ilikuwa ni Vita ya Madaraka ya Utendaji mkuu kabisa wa serikali na Lowasa alijiona anaonewa WIVU.

    UHALISIA......
    Kumekuwa na dhana kwa baadhi ya watu kuwa Lowasa ndie suluhisho la MATATIZO ya WATZ na ni mtu mwenye MAAMUZI MAGUMU
    KULIKO KIONGOZI YEYOTE!!

    DR MWAKYEMBE kakabidhiwa Rungu (UWAZIRI KAMILI) anaonyesha uwezo wake wa utendaji kazi kwa kufanya kile kilichokuwa kinafichwa kwa kuwekwa chini ya fulani.

    JE HATUJIONI KUWA SASA NI MUDA MUAFAKA WA KUAMINI NCHI HII INAVIONGOZI WENGI MAHIRI NA WENYE MAAMUZI YENYE TIJA KWA TAIFA NA madailiko hayaletwi na mtu mmoja tu ni SISI SOTE NDIO TUTAIBADLISHA TZ pia yatupasa tubadilishe ule msimamo MGANDO uliopo na FIKRA zetu zilizopo kwenyekijichupa cha MUCOLYNE kuwa Suluhisho ni huyo jamaa - Lowasa..........!!?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Tatizo ccm imewapaka kinyesi wengi hata wazuri wanaonekana wana harufu ya kinyesi
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sijawai kuona mtu anayeumwa akapewa sumu heti nidawa. Huyo ni FISADI hatuwezi kumpa mgonjwa wetu katu
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa.
     
  5. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    wapi hujaelewa?
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    tatizo ni ccm... period!!
     
  7. B

    Bubona JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harakati za Magamba!!!
     
  8. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yes we can
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba hata wamuweke nani hatutaona ubora wowote manake wote ni mafsadi
     
  10. m

    mkurugenz JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa magamba no nerss forever
     
  11. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kweli.
     
  12. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    utakua umetumwa sio bure hivi EL huwa anawalipa shiling ngapi tena kwenye kumnadi?
     
  13. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    umenena
     
  14. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hapa anadiwi m2
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Aliyekuambia suruhisho ni Lowasa ni nani? usitake kututoa kwenye mstari, suruhisho letu ni kuiondoa CCM Madarakani period. pumba zako peleka lumumba au chamwino
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Dr H Mwakyembe unaweza kumweka katika kundi la mawaziri wachapa kazi tatizo muda wake wa kuishi hapa dunia unawezakuwa umekaribia sana.Mungu akimsaidia akampatia walau miaka mitano si vibaya sana.
     
  17. M

    Mnamzelu Miye Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u mwehu kwa kumtabiria binadamu mwenzako, una macho huoni, una masikio unajifanya husikii. Mwakyembe "jembe"
     
  18. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Soma thread vizuri, inaelekea hujamuelewa kabisa Mwea. Mleta mada anawapinga watu wanomtetea EL kuwa ni mchapa kazi na mwenye maamuzi magumu. Ametoa mfano wa Mwakyembe kuwa nae ni jembe na si lazima awe huyo EL pekee.
     
  19. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Eeeeeeeeeeeeeeeee Mola iepushe nchi yetu na gamba huyu EL maana ataifisidi ife kenye kenye. Amen!!!!
     
  20. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    gamba gamba tu jamani,hata ulichemshe haliivi.hao wote hawana jipya labda wavue magamba yao
     
Loading...