Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa on ITV!-Dakika 45 Part II!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Aug 27, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Wale wenye access na ITV, lets watch part II ya Mahojiano ya Waziri Mkuu wetu mstaafu kwa kujiuzulu, Edward Lowassa kwenye kipindi cha Dakika 45 kinachorushwa na ITV kuanzia saa 3:00 usiku huu!.

    Its expected EL pia atazungumzia his presidential bid kwa uchaguzi wa 2015!.

    Nawaombeni tumsikilize kwa makini sana haswa kwa kuzingatia siasa za nchi hii, hazitabiriki sana, haswa kipengele cha "Umdhanie Siye kumbe Ndiye" na pia uwezekano wa "Jiwe walilolikataa waashi, kufanywa kuwa jiwe kuu la pembeni"!.

    Kipindi kimekwisha.

    My Take.

    Nimemsikiliza kwa makini sana, kiukweli namkubali huyu jamaa kwa 100%!.
    Wale wenzangu na mimi, wenye mategemeo ya ukombozi wa kweli wa pili wa Mtanzania, kwa mwaka 2015, lazima wamshukuru sana JK, kwa sababu ni kupitia JK, uwezekano wa kuwezekanika kwa ukombozi huo, kunawezekanika!.

    Wale mnaolalamika kuwa miongoni mwa makosa makubwa Watanzania, waliofanya, ni kumchagua JK kuwa rais wetu!, kiukweli, uchaguzi wa JK ndio kichecheo cha ukombozi wa pili wa Mtanzania, vinginevyo kama ni Lowassa ndie angekuwa rais, Tanzania isingekuwa hapa ilipo, na kusingalikuwepo hata hilo hitaji la ukombozi wa pili wa Mtanzania maana Tanzania ingeshakuwa peponi!.

    Hivyo wale wote wenye kulitakia mema taifa hili, mshukuruni sana EL na JK, vingenevyo 2015, ingekuwa ni hadithi ile ile tulioizoea!.

    Asanteni.

    Pasco.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    dah, hajielewi, hata kumsikiliza inakuwa ngumu mno.

    Bora awe fundi mchundo!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Pasco Heshima mbele!
    Naomba unijuze kama kweli CCM watakuwa tayari kumsimamisha EL kuwa mgombea wao wa nafasi ya urais!
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Kipindi kimeanza, anaanza na repeat ya hoja yake ya gesi kuwa vitalu vilivyoshagawiwa vinatosha, tusiendelee kugawa vitalu. Mtaniona mjinga, ' I'm not a fool"!.
     
  5. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lowassa alistaafu lini..??
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi anazungumzia tatizo la ajira kwa vijana.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Anaendelea kuzungumzia tena gesi, nimeisha note some "inconsistance" na unnecesarry repitition, kama alipozungumzia gesi, akarukia tatizo la ajira kwa vijana, sasa amerudi gesi!, inawezekana ni mtangazaji au ni edditing!.
     
  8. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema tz tunasifika kwa kutoa maamuzi east Africa na tunasifika duniani kwa kuto yasimamia Kwi Kwi Kwi
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    There is Only One Pasco! Salute Kaka!
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    ELK hakubaliani na Kilimo Kwanza, amesema hapingi sera, bali "Elimu Kabla Kilimo Kwanza", elimu ndio msingi wa maendeleo, tuwekeze kwanza katika elimu ndipo tuje kwenye mapinduzi ya kilimo, viwanda etc!.
     
  11. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    nakubaliana naye 100%!
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mpaka hapa bado yuko sahihi kabisa, naendelea kusubiri kitu hapa aropoke...
     
  13. a

    artorius JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli leo Lowassa anatoa points,sijawahi kuona,mi si mshabiki wake lakini nakiri he is far 1000times better than any other person in ccm
     
  14. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema uchumi wa tz ni uchumi wa muhogo...
     
  15. k

    kisimani JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    El, gavana aanzishe mjadala wa kitaifa kwa nini inflation haijashuka, aeleze kwa kina....
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Alistaafu kwa kujiuzulu, na analipwa mafao yake yote kama mstaafu!. Kwa vile bado hatuna msamiati wa "mjiuzulu", then ni staafu kwa kujiuzulu!.
     
  17. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Pasco hiyo youtube video iko wapi?
     
  18. Root

    Root JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,485
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa ni.mpinzani wa kikwete na ccm kwani anaenda kinyume na sera yao ya kilimo kwanza
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa ana falsafa very unique, "elimu kabla, kilimo kwanza"
     
  20. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema Angekuwa Rais angechukua mamia ya wanajeshi apande mahecta ya michikichi tungepata mafuta mengi tungejenga kiwanda Iyo ni mbinu moja na anazo Mia moja
     
Loading...